Results 1 to 10 of 10

Thread: Gửi 4rum niemtin!

Arrow Gửi 4rum niemtin!

Chào tất cả các bạn
    Đây sẽ là bài viết cuối cùng của Lara trên 4rum, từ sau bài viết này, mình sẽ ra đi.

Thời gian qua, mình đã rất vui, vì biết thêm những người anh em mới, tuy không biết mặt nhau, nhưng mình cảm nhận được những gì mọi người dành cho nhau, như 1 gia đình nhỏ vậy!

Mình không biết quyết định này là đúng hay sai, nhưng trong thời điểm này, có lẽ là tốt nhất. Mình cũng cần 1 khoảng lặng cho bản thân, sau tất cả những gì đã qua:

giatudivang: Em cảm ơn anh rất nhiều, người bạn của em! Thời gian qua, chính anh đã giúp em nhìn lại cuộc sống của em và con đường ngày mai em đi. Hôm nay, anh cũng là người cuối cùng chat với em. Dù em không biết anh là ai, nhưng em tin, anh là người tốt, và anh sẽ vượt qua được giai đoạn này để đạt được ước mơ mà anh đang phấn đấu. Cố gắng anh nhé, chúc anh mọi điều bình yên.

Magic: Cảm ơn Mag, Lara chỉ có thể nói được đúng 3 chữ đó thôi!

Nhocphuthuy, peut, tukoi, kninh, thienlong, 20nam, cuocsongcondai, hoacuc, vuonghien...: Cảm ơn mọi người đã nói chuyện và chia sẻ cùng mình thời gian qua, mình tin, mọi người sẽ có đc cuộc sống tốt đẹp và vượt qua mọi thử thách.

phanhieu: Lara sẽ thôi không dõi theo anh nữa, hạnh phúc nhé!

Tạm biệt cả nhà! Chúc mọi người luôn thành công và hạnh phúc trên con đường đã chọn. Dù lắm chông gai, nhưng chúng ta hãy cùng cố gắng!

Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

" Em đi một nửa hồn tôi mất
    Một nửa hồn tôi hoá dại khờ
    ".
    A sẽ nhớ mãi một Lara ...

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

chỵ La sao lại thế hix em nhớ chỵ lắm đó chỵ đy rồi ai giải câu đố hộ em

" ... mình sẽ ra đi ..."

Đi đâu ?????????????????????????????????
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

chi La đi hic ai giai câu đố của em. mà đi đâu vậy chị , chắc e nhớ chị lắm đấy tuy mới gặp chị 1 thời gian nhưng em rất quý chị. Dù sao cũng là quyết định của chị e mong chị sẽ gặp nhiều may mắn và thành công trong cs

Nói chung là chả có j để nói... vừa hẹn hò đi lên TQ thăm a S, hôm nay lại bảo quit khỏi 4rum... haizz, tâm trạng biến đổi nhanh quá cô bạn ah!

trẻ con... vớ vẩn.!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

một người ra đi vạn người buồn!
    có chuyện gì thế nhỉ?

cô be anh chưa chỉ cô cách giảm cân mà đã bỏ đi rùi là sao em hêt giờ đùa rui nha be

Không biết vì lý do gì... nhưng dù sao thì đây vẫn là quyết định của Lara... Nhok và mọi người vẫn luôn mong bình yên sẽ đến với Lara và.. một ngày nào đó.. nhớ đến NIEMTIN... thì hãy quay về... Lara nhé
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!