Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: Ke , Đá và Kẹo có gây nghiện ko ?

Đá khó nghiện lắm vì đốt một đêm 3,4 triệu như ko , thử hỏi có đồng chí nào đều đều đốt tiền được như thế ???????

[HIDE-REPLY]Ke cũng vậy nhưng có rẻ hơn một tí , độ ảo của ke khác với He nhiều . Nó phiêu và đưa các đ/c đi khắp nơi trên thế giới . Cái này lại phụ thuộc vào âm thanh , kéo 3,4 đường ke rổi được nghe một bản trance thật là đặc sắc thi ... ôi ... bạn có thể cảm nhận cái nắng rát lưng khi đang tắm nắng ở Hawai ... có thể thấy ánh đèn laser ở bar Hollywood với những em tóc vàng chân cao vút ... ko thể kìm đc , bạn phải đứng lên lắc lư theo điệu nhạc khi một em PR đang mỉm cười mời bạn nhảy với những vũ điệu mê hồn ... quả là một thế giới khác hẳn với cung bậc trầm của em Hê...[/HIDE-REPLY]
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

a D diễn tả nghe hấp dẫn thật.như kiểu dân chào hàng chuyện nghiệp haha.Mấy bộ môn này cũng là tệ nạn nhưng mà vẫn lành gấp trăm lần bác Hê.ke,kẹo,đá thì là mình chơi thuốc nhưng mà đụng đến bác Hê thì k còn là mình chơi thuốc nữa mà là thuốc nó chơi mình rồi hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Đá khó nghiện lắm vì đốt một đêm 3,4 triệu như ko , thử hỏi có đồng chí nào đều đều đốt tiền được như thế ???????
    . ôi ... bạn có thể cảm nhận cái nắng rát lưng khi đang tắm nắng ở Hawai ... có thể thấy ánh đèn laser ở bar Hollywood với những em tóc vàng chân cao vút ... ko thể kìm đc , bạn phải đứng lên lắc lư theo điệu nhạc khi một em PR đang mỉm cười mời bạn nhảy với những vũ điệu mê hồn ... quả là một thế giới khác hẳn với cung bậc trầm của em Hê...
    có thấy mình cầm Ak...bắn máy bay...và có thấy có thèng cầm dao cứ đòi chém mình ko anh ...ke ke

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    có thấy mình cầm Ak...bắn máy bay...và có thấy có thèng cầm dao cứ đòi chém mình ko anh ...ke ke
    Hix Mình chưa bắn máy bay chưa cầm dao chém thằng nào nhưng mà ngồi trên xe máy chắn ngang giữa đường Giải Phóng tầm 7h30'-8h sáng thì có rùi !
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Chết , chết... ảo bạo lực thế thì chết ..... các chú bây giờ thích xu hướng bạo lực quá . Mơ ước cả đời anh là đc đi du lịch nên .... " Nào mình cùng lên xe buýt ..." .
    Còn j sướng hơn ngồi trên ban công tầng 80 ngắm thủ đô Băngkok về đêm , ngồi trên cáp treo ngắm vịnh Singapore , thăm nhà hát con sò ở Sydney ....
    Để tiền mua đồ mà đi du lịch ....
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Chết , chết... ảo bạo lực thế thì chết ..... các chú bây giờ thích xu hướng bạo lực quá . Mơ ước cả đời anh là đc đi du lịch nên .... " Nào mình cùng lên xe buýt ..." .
    Còn j sướng hơn ngồi trên ban công tầng 80 ngắm thủ đô Băngkok về đêm , ngồi trên cáp treo ngắm vịnh Singapore , thăm nhà hát con sò ở Sydney ....
    Để tiền mua đồ mà đi du lịch ....
    như thế thì anh đc đi nhiều là phải rồi.....he he...còn bọn em thì bị chúng nó móc....nó bật nhạc bài ''Tầu đêm năm cũ'' của Trường vũ......thế là mấy thèng cầm đuôi nhau và cứ thế...XÌnh...xịch...xình xịch.........nó chuyển bài "cố gái mở đường'' thì lại xoay ra bắn máy bay...ke ke.....có lúc ở phòng thì thì nó cho xem phim...nhìn thằng cầm chai rượu mà cứ tưởng nó cầm dao chém mình.....chạy khắp phòng...chũng nó ôm lại cũng ko đc......tài thật....ke ke...theo em biết khoa học hình như vẫn chưa giải thích đc hiền tượng này.....chỉ có mấy cái thèng tầu..nó sản xuất ra thì chắc chúng nó biết.........ko cái dại nào bằng cái dại nào...ke ke

a oi e đã từng vào lăng mộ Ai Cập với cả ngắm paris rồi đẹp lắm.anh đã bao h trui vào trong ổ điện tham quan chưa.đẹp cực,màu sắc lung linh hehe.nhưng mà cũng bị công an đuổi mấy lần ^^.sợ gần chết.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

mấy bác hư quá phải cố gắng ngoan hơn nha nhất là chú bem hư lắm nhá
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Ke từ TQ về , đá từ Miên sang ... tóm lại là chất gây nghiện tổng hợp . Mà hoá chất tinh chế vô cơ bao giờ cũng đáng sợ hơn là hữu cơ . Cái ko tự nhiên ghê hơn là đúng rồi

Page 2 of 2 FirstFirst 12