Results 1 to 9 of 9

Thread: Gui nhoc va Ma

Gui nhoc va Ma

Ngày 27/2 qua rồi.
    gửi lời chúc muộn đến 2 bạn.
    chúc thầy thuốc Niemtin và thầy thuốc tương lai những điều tốt đẹp nhé!

ông magic thì thầy thuốc cái gì NTHCD ơi có bệnh nhân đến còn đuổi về chứ có chữa chạy gì đâu có nghề thuốc hứa dạy anh em mà có cho địa chỉ nhà đâu nói tóm lại magic ko đươc rùi magic là thầy thuôc

Quote Originally Posted by binhpm1987 View Post
    ông magic thì thầy thuốc cái gì NTHCD ơi có bệnh nhân đến còn đuổi về chứ có chữa chạy gì đâu có nghề thuốc hứa dạy anh em mà có cho địa chỉ nhà đâu nói tóm lại magic ko đươc rùi magic là thầy thuôc
    he he.... ông định chơi đòn tàu àh?
    thứ nhất chẳng dám nhận là thầy thuốc của Niềm tin đâu... he he, có chữa cho ai ở Niềm tin này đâu mà nhận làm thầy thuốc của Niềm tin????
    thứ 2 là ông đính chính lại đi nhé... thấy tiền mà sáng mắt thì có bệnh nhân là nhận.
    thứ 3 là ông nhận được vé ưu tiên free 100% khi đến chữa bệnh tại nhà tôi.. bách bệnh, trừ bệnh nghiện, nhớ nhé!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

haha magic nhà ta ông bảo tôi lên dạy nghề mà có cho bít địa chỉ ơ đâu đâu mà lên

Quote Originally Posted by binhpm1987 View Post
    haha magic nhà ta ông bảo tôi lên dạy nghề mà có cho bít địa chỉ ơ đâu đâu mà lên
    ông chém bằng dao gọt hoa quả cùn quá... ha ha. ông lên đi, alo cho tôi tôi cho địa chỉ. tôi hứa là truyền hết nghề cho ông luôn...!!!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

hơ hơ em bị ốm nè anh ơi chữa cho em cái h mới biết anh Magic làm thầy thuốc đó

chữa cho tl với sinh đang có bệnh nè kaka dạo này tl lại on rồi đấy
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

@ nguoithichhoacucdai: hình như chị hoacuc có nhầm lẫn gì thì phải.. chỉ mỗi Magic là thầy thuốc thôi Ah, dd mình có Maili là thầy thuốc tương lai đấy

@ thienlong: tl vắng mặt trên dd một thời gian lại có bệnh à.. nguy hiểm thật.. khai báo tình trạng bệnh mau
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

có bệnh lây nhiễm ko đấy tl có thì báo anh em bít để còn đeo khẩu trang nha còn ông magic lên thì alô mà ko cho địa chỉ thì lên đâu rùi alô đây sinh ơi