Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 56

Thread: ngày ấy và bây giờ.!

ngày ấy và bây giờ.!

Nó biết 4rum này lâu lắm. 6 năm. Khoảng thời gian để Nó đủ lớn, đủ trưởng thành. Lâu lắm rồi Nó mới vô lại 4rum.lâu lắm rồi mới thấy a.Khoa,thấy tâm hồn của đá, anh QuangHuy... Vì nó sợ, Nó muốn quên. Thật sự là nó muốn quên cái quá khứ đầy làn khói của nó. NÓ THẬT SỰ MUỐN QUÊN.!
    ngày ấy.!
    lúc mới bước vô 4rum nó mới 14t. Mới là 1 đứa con nít đang tập làm người lớn. 1 đứa con nít hư hỏng bởi ý chí còn quá non nớn. Nó gặp mọi người, mọi người tốt với nó lắm. Chẳng ai xa lánh hay kì thị, mọi người khuyên nó nhiều thứ, cũng có 1 vài người nói nó khó có thể từ bỏ đc. Lúc ấy nó ngông cuồng lắm (giờ cũng thế thôi )Nó chẳng nghe lời ai, kiểu như nó muốn chống đối mọi thứ...
    Bây giờ..!
    Nó 20t. Trưởng thành hơn. Nó có thể ngẩn cao đầu mà đi với mọi người, chẳng phải núp vào bóng tối như trc' kia. Nó đổi nick yh, đổi sdt, đổi chổ ở. Mọi thứ. Nó muốn làm 1 con người mới, 1 cuộc sống mới. Giờ thì nó chắc 1 câu là nó chẳng còn nghĩ tới cái thứ chết người đó nữa.
    cảm ơn baba, cảm ơn all, vì ít ra Nó cũng đc nhiều người quan tâm, lo lắng cho nó.
    (muốn viết nhiều lắm, nhưng mờ chữ nghĩa đâu hết chơn..!)
    n_tt

Chào mừng nhoc_thamtu quay lại nhé Mình cũng đã từng đọc bài của bạn trước đây và cũng biết được đôi điều.. Và giờ thì có lẽ cuộc sống mới của bạn đang rất tốt đẹp... Hy vọng bạn sẽ thường xuyên vào dd để NIEMTIN có thêm nhiều niềm vui nữa.. Một lần nữa.. dd NT chào lyns nhé
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

về với Diễn đàn cả mọi người nhé chúc mừng bạn đi được 1 đoàn đường dài kg có matuy luôn cố gắng lyns nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

today..
    áp lực quá đi. Mọi người tưởng mình là siêu nhân hay sao ấy. Khó chịu.
    Mình muốn dc nghỉ ngơi. Mình muốn... k đc. k đc, nhất định là k đc muốn..
    Bực mìh với cách mà mọi người đối xữ với mìh wá. Ức chế mà đ' nói nỗi thành lời.
    Giá như mìh mạnh mẽ lên đc để khỏi bị ng` đời đè bẹp.
    Nhớ baba wá. Có baba ở đây thì tốt biết mấy..
    Mìh đang tìm ba cho nó. Hy vọng là tìm đc. Thật sự là mìh cũng thấy mìh rảnh thiệt. Nhưng mà mang niềm vui đến cho nó cũng như mang niềm vui về cho mìh thôi..!
    Muốn buông lắm rồi đó...! Cố lên đi.. cố lên.!! chayo..!

Mới gặp mà đã như là quen từ lâu . Cái nick đó nổ quá nên lấy nick này chơi với bé . Bé biết là ai chưa , muốn rủ bé đi chơi HN cho bé vui mà bé ko khoẻ . Chúc bé sớm lành bệnh , vui vẻ và hạnh phúc .
    Muốn nói với bé nhiều nhưng để khi nào gặp , bé nha .

@ a.dương: thanks a nhiều nhé. E cũng muốn nghe a đánh đàn lắm lắm

today.!
    Nằm mãi mà chẳng ngủ đc. Suy nghĩ về nhiều thứ.. Sáng phải vào bv. Hy vọng là chẳng có gì xảy ra nữa. Mìh sắp gục ngã tới nơi rồi đây.

"Bình yên một thoáng cho tim mềm
    Bình yên ta vào đêm
    Bình yên để đóa hoa ra chào
    Bình yên để trăng cao
    Bình yên để sóng nâng niu bờ
    Bình yên không ngờ
    Lòng ta se sẽ câu kinh bình yên"

Có phải hứng chịu cơn mưa rồi mìh sẽ đc thấy nắng ấm ko?

lyns làm sao phải vào bv thế? Chia sẻ cùng mọi người nhé.. Không thể gục ngã được đâu

Sẽ có cầu vồng sau những cơn mưa... rồi mọi chuyện sẽ ổn cả lyns à
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

today..!
    Hơi đuối..
    Mìh k muốn ai nhắc đến bà ta.. K muốn ai nhắc đến..
    Sự thật là mìh chẳng bao giờ xem bà ấy là mother.
    Sự thật đấy.!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Sao giống nhật kí vậy nhỉ

Page 1 of 6 123 ... LastLast