Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 56 of 56

Thread: ngày ấy và bây giờ.!

today..!
    "..và e ơi nếu như thế gian thầm lặng quá, kiếp sống sẽ thật vô nghĩa....!"
    Bất chợt nghe đâu đó câu hát này, ngẫm nghĩ, ngẫm nghĩ..
    Cuộc sống của mình có thầm lặng quá ko nhỉ.? 21t, những thứ mà mình có bây giờ đều nhờ người khác làm nên, con người mình đều do người khác nhào nặng. Quá là thầm lặng đó chứ.!
    Mình cũng muốn quan tâm đến nhiều người, nhưng sao khó quá. Mỗi lần qua fb của a và nghe a than thở, mình muốn làm gì đó. Nhưng lại chọn cách im lặng. Những cái note của mọi người ko tag mình, cũng chẳng ai nhớ đến mình. Mình sống mà cứ như chết rồi, sống cũng đc mà chết cũng chẳng sao. Vì sao vậy?? Vì mình ko tốt sao..?? àh uhmmm mình thật sự là ko tốt thiệt. Lâu lâu buồn lãm nhãm như con điên, còn ko cứ im im như câm, mình còn để ý, hình như lúc nào cần người khác mới nhớ đến mình, còn ko thì cứ như chẳng biết con Ly là con nào.. Thiệt là zui quá đi.
    Mình đang ở đây, ở cái đất Sài Thành này, vậy mà thú vui của mình cũng vẫn là đi xem flim.. Thiệt là zui quá đó mà.. Bạn mình ở đây đâu có thiếu, thế nhưng sao vậy ta?? Chắc do mình chẳng có gì đáng chú ý, chẳng còn đc như xưa nữa, mọi người sợ mình làm phiền, sợ mình cầu cạnh.. Zui thiệt...
    ước gì mình biến mất, im thinh thích rùi biến mất tăm.. Zậy có đc ko??
    @Anh: còn ít ngày nữa là a đi rồi, e ko biết có kịp gởi quà cho a ko.? E biết là a buồn, e biết a cần có cái gì đó để hy vọng. E biết nhưng chẳng làm gì được cho a. E đã nói rất nhiều, nhưng lại ko làm đc bao nhiêu cho a... e xin lỗi... Cuộc sống của e dạo này chao đảo quá, e muốn nói với a, muốn than vãn với a nhưng lại chẳng biết bắt đầu từ đâu..
    Cố gắng lên anh nhá. Đừng để lòng tin của mọi người mất đi trong a nha a.. Thương a.
    @tui: cuộc sống đôi khi phủ phàng thế đấy, khi tui có tiền sẽ khác, khi tui hông có tiền sẽ khác, đôi khi tui cứ tin vào những mối quan hệ của tui quá đâm ra tui chỉ thiệt thòi thôi.. Thôi thì biết thân phận lủi thủi 1 mình thui nha tui. Sẽ Đ' có lần sau đâu tui hén.. Iu tui lém.. :X:X:X
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

today..!!
    lâu lắm ko vô niềm tin. Mọi người có nhớ mình không ha?
    cuộc sống mình dạo này cũng bận rộn quá chừng, mệt mỏi lắm đó. Có những chuyện nói cũng ko đc mà ko nói cũng hỏng luôn. Chẳng biết đường nào mà ra nữa... haizzz mình mắt bệnh than thở nan y rồi mọi người ơi....
    Muốn đi sg quá, muốn đi HN quá, muốn đi đủ thứ nơi nhưng lại cứ phải cắm thân ở cái đất NTrang này.. Thiệt tình.. muốn bùng nổ ghê luôn vậy ..!!
    Nói cho mọi người mừng (mà ko biết có ai mừng ko ) là mình dạo này mập mạp, trằng trẻo nhưng hông xinh thêm đc tí nào
    Tính tám với mọi người thêm xíu nữa nhưng lại có phone hẹn hò rồi.. gặp moij người sau nhé. Lễ vui nha cả nhà muazzhh muazzhh
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

Tui là dân NTrang đây!!! Hôm nào rảnh tâm sự tí nha...ko biết là có biết nhau chưa...ka ka...chúc bạn hạnh phúc và nhiều may mắn!!!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by lyns View Post
    today..!!
    lâu lắm ko vô niềm tin. Mọi người có nhớ mình không ha?
    cuộc sống mình dạo này cũng bận rộn quá chừng, mệt mỏi lắm đó. Có những chuyện nói cũng ko đc mà ko nói cũng hỏng luôn. Chẳng biết đường nào mà ra nữa... haizzz mình mắt bệnh than thở nan y rồi mọi người ơi....
    Muốn đi sg quá, muốn đi HN quá, muốn đi đủ thứ nơi nhưng lại cứ phải cắm thân ở cái đất NTrang này.. Thiệt tình.. muốn bùng nổ ghê luôn vậy ..!!
    Nói cho mọi người mừng (mà ko biết có ai mừng ko ) là mình dạo này mập mạp, trằng trẻo nhưng hông xinh thêm đc tí nào
    Tính tám với mọi người thêm xíu nữa nhưng lại có phone hẹn hò rồi.. gặp moij người sau nhé. Lễ vui nha cả nhà muazzhh muazzhh
    Lyns, welcome back.............

Hẹn anh ra Hà Nội chơi mà ko ra hử Ly? làm cổ anh dài ra thêm chục cm rồi đây này...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by CoDungDuocKhong View Post
    Tui là dân NTrang đây!!! Hôm nào rảnh tâm sự tí nha...ko biết là có biết nhau chưa...ka ka...chúc bạn hạnh phúc và nhiều may mắn!!!
    mèng ơi.. Dân NTR hủhh. Bữa nào rãnh ún cf tám chơi hén.
    @A Tuấn: Đợi thêm tí nữa đi a..

Today..!
    dậy rất sớm vì chẳng ngủ dc..!!

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456