Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 56

Thread: ngày ấy và bây giờ.!

today.!
    04am
    LẠI mất ngủ. Mìh ốm mất 2kg rồi, hqua nằm truyền nước mà thấy thương ba quá đi. Mìh lại làm ba lo lắng. Có cô bé đọc những gì mìh viết về ba và nói mìh có 1 người ba tuyệt vời . Ba mà nghe nhắc đỏ mặt mất thôi.
    Tự nhiên mìh muốn sống 1 mìh ở đảo hoang quá. Lên trang ebay xem có cái đảo nào đủ tiền mua ko mà chẳng thấy
    Tối mìh nhận đc 1 tin ko vui. Mình muốn nói gì đó nhưng lại nghĩ mọi lời nói đều sáo rỗng, muốn ôm N thật chặt để chia sẽ mất mát quá lớn nhưng khoảng cách là quá xa.....

@T: Mìh k đáng nhận đc cách đối xử như vậy đúng ko? bạn à, mình muốn nói với bạn như thế này: Dù mũi bạn có cao nhưng tầm nhìn bạn thấp, da bạn có trắng nhưng trí bạn tối tăm, lời nói bạn cao siêu nhưng tâm địa bạn thấp hèn thì bạn vẫn cứ là đứa mặt hoa da phấn tiểu nhân mà thôi. Nghĩ đi nhé. Mìh hơi mệt rồi đó.

Ơi buồn quá đi thôi, bùn như chùn chùn, buồn như chưa từng đc bùn zậy đó. Có ai zô NT đi chới zới Ly ko hở? Có ai quyên góp tình iu mang cho Ly ko? CÓ AI KHÔNGGGGGGGGGGGGGG!!!!!
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

today!!
    12:04pm
    mới đi nhuộm tóc về, nhìn cái đầu mà ói mữa. Đúng thiệt mìh bị khùng mà, chơi cái màu vàng chóe người rồi h hối hận . Buồn như chuồn chuồn...
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

hối hận thì đi nhuộm lại đi, mún là dc à
    1 phút tuyệt vời, 1 đời tuyệt vọng

Quote Originally Posted by lyns View Post
    today!!
    12:04pm
    mới đi nhuộm tóc về, nhìn cái đầu mà ói mữa. Đúng thiệt mìh bị khùng mà, chơi cái màu vàng chóe người rồi h hối hận . Buồn như chuồn chuồn...
    Giới thiệu cho bé Ly model mới: Tóc gió thôi bay. Mấy tháng nữa là có lại tóc đen haaaaaaaa
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    Giới thiệu cho bé Ly model mới: Tóc gió thôi bay. Mấy tháng nữa là có lại tóc đen haaaaaaaa
    ố ồ. E cũng thích vậy đó.

Today..!!
    09:10am
    Chưa ngủ đc xíu nào hết, nằm mãi rồi nghĩ ngợi lung tung. Dạo này mìh hay cáu gắt ghê luôn đó. Hỡ tí là hét lên rồi.
    Sáng nay bị bắt xe nữa chớ. Hình như cái mức độ xui xẻo của mìh nó lên lever rồi hay sao á. Bực bội dã man >"<
    Mai mìh đi sg rồi đó. Mìh giận 1 số người ghê luôn. Nói chuyện cái kiểu thấy ghét.
    Dạo này mìh xì trét wá đi à. Kiểu này chắc sớm muộn gì cũng ra tắm biển rồi hông quay về wá.
    Mìh thất vọng về 1 tình bạn wá đi. Đ' ngờ bạn ấy ăn cháo đái bát vậy đó. Thiệt tình.. haizzzzzzzzzz..
    thở dài thêm cái nữa.. haizzzzzzzzzzzzzzzzzz..
    Ờ wên bữa nay là ngày giải phóng Tỉnh Khánh Hòa đó. Hèn chi mấy chú áo xanh, áo zàng đứng đầy đường. Đường đ' nào cũng cấm đi hết. Điên máu.!!
    Tíh kể chiện này cho cả nhà nghe mà thui. Mắc công díh tới fáp luật nữa há há há.

thui. đi siêu thị đây.!!

today..!
    Bến Tre 06:38am
    Dậy từ sớm, gọi cho 1 số người ko đc. Hơi hụt hẫn tí xíu. Mình có quyết định sai lầm ko ta.? Chắc là ko.. Hy vọng là ko..
    Sáng sớm ba đã gọi điện nhắc uống thuốc, có chút gì đó vui vui, hìh như ba biết những việc mìh đang làm.. à uhmm mong là ba k phản đối chứ hả Nhớ ba quá, cả tuần rồi k gặp ba.. Nhớ ghê luôn đó.
    Tối hôm qua mìh ngủ rất ngon, chỉ có 1 vài cơn mơ làm mìh chợt thức giấc. ummmmm. Hìh như mìh đang nhớ 1 người thì phải.
    Bến Tre buổi sáng yên bình quá, trời đẹp, ngày đẹp.. Mìh sắp đc gặp bé rồi, tâm trạng đang rất là vui. Đói bụng mà hổng thấy gì ăn hết. Nhưg chắc là k sao hén. Sức khỏe mìh đang ok lắm mà.
    Mìh tự thấy thương bản thân mìh quá. !!

today..!!
    08:13am
    Về nhà rồi. Vẫn có có chút gì luyết tiếc sau chuyến đi, giá như mìh có nhiều thời gian và tiền bạc hơn thì tốt nhỉ.

Đợt này về chắc đói nguyên tháng quá. Hy vọng mùng 5.5 sẽ đc xuống thăm bé lần 2.

Mọi người ở dd BTO rất tốt, quan tâm đến mình nhiều, nhất là anh Nhựt. Nghĩ mà thấy thương anh quá đi. Bị e hành hạ đủ kiểu mà cứ cười khì khì, biết nói câu cảm ơn là khách sáo, nhưng mà... cảm ơn anh, nhiều lắm lắm. Ôm cái
    Có 1 chuyện mà khi nghĩ lại mìh cứ cười hoài thôi. Chẳng biết lúc đó thằng cha đó nghĩ gì mà cầm tay mìh cứng ngắt. Làm như sơ mìh hiếp dâm chả ko bằng. Mất cười dã man. Cha nụi đó tưởng chả là hotboy hay sao í. Gớm gớm
    Các chị e ở dd rất là đoàn kết, thi nhau dìm hàng admin
    Mìh nhớ 1 người. Nhưng chắc người ấy k nhớ mìh đâu. Vì chỉ thương thôi là ko đủ mà. Mìh có nhiều người thương lắm. Mìh chỉ cần tình yêu thôi.. Mèn ơi, có ai dư thừa tình yêu hông? Làm phước cho mìh đi
    @someone: môi anh ko mềm, và vòng tay a buông lơi.. E sẽ quên những gì đã sảy ra, sẽ xem anh như 1 người bạn lớn. Chúc a vui, hạnh phúc và thành công nhé.

haizzzzzzzzzzz có lẽ mìh dễ dãi trong chuyện tình cảm quá, nên toàn gặp những người nhưng mìh. yêu cũng đc, ko yêu cũng chẳng sao...

Mìh muốn đc bình yên, chắc sẽ k onl đến khi nào mìh thấy mìh bình tỉnh trở lại. Sẽ cố học hành chăm chỉ, sẽ cố làm con ngoan. Và.. Cố quên anh..!!

si`pam kai'
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Quote Originally Posted by cosusong_conhyvong View Post
    si`pam kai'
    Xin chào Chú bộ đội, bạn về rồi đấy à ? Sức khỏe và mọi chuyện vẫn ổn chứ bạn ? Thật vui khi bạn quay về !

today..!
    0:27am.
    http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=Hbtr4eZ76B
    Tiếng mưa rơi vẫn âm thầm trong đêm dường như quạnh hiu, trôi về đâu áng mây cuối trời…
    Có giấc mơ, em mong chờ một ngày mai bao nắng ấm.
    Đến bên đời hé môi cười, tìm trong những ngày xanh…

Những đêm vắng mình em mà thôi.
    Ai nào đâu biết chăng em buồn.
    Niềm hạnh phúc về ngày tươi sáng.
    Có bên đời em chăng…

Vẫn mong chờ dù là phút giây.
    Đêm ngày qua giấc mơ bình yên.
    Mãi mong một tình yêu rồi sẽ tìm thấy.
    Mình trong ước mơ nhỏ nhoi.

Có bao giờ bình minh với em.
    Khi ngày qua trời không buông nắng.
    Niềm hạnh phúc xa vời, vẫn âm thầm.
    Tìm trong những giấc mơ…
    Mưa còn rơi, bên đời em.
    Xóa tan đi bao nhiêu khát khao hi vọng.
    Mai về đâu, xin gửi trao.
    Tiếng yêu này và ước mơ này cho em… mãi…

Rồi đêm mưa lạnh căm dường như đã qua,
    Giọt nắng qua hàng cây
    Nhẹ nhàng ấm áp về bên em rồi
    Từ đây nỗi đau sẽ nhạt phai…

Khúc ca này gửi trao đến em.
    Mong được yêu thương em mãi mãi.
    Và những giấc mơ buồn, đã qua rồi
    Ngày không mưa có em bên đời.
    Tình yêu sẽ mãi trao cho em.

Lâu lắm rồi mới nghe lại bài hát này, cảm xúc vẫn nguyên vẹn như lần đâu tiên.

Dạo này suy nghĩ mìh rối bời quá. Tiếp tục hay dừng lại.? Đó là câu hỏi mìh luôn nghĩ đến..
    Trưa nay mìh đc đi ăn với ba, 2 tuần rồi mới đc ăn cùng ba. Có nhiều chuyện bức xúc để nói, mìh chẳng nhớ là đã nói gì nữa. Dạo này từ ngữ và trí nhớ của mìh xáo trộn quá.
    Mìh kể về chuyến đi BT, kể về những người bạn, những anh chị mà mìh gặp, kể về bé. Về mọi thứ.. Mìh kể về những gì đã trãi qua với mìh 2 tuần. Kể về anh, về nó.. Về những gì làm mìh vui và những thứ làm mìh đau. Mìh làm ba phải suy nghĩ nhiều thì phải.. Mìh tệ quá...
    Nhiều khi mìh cũng chẳng hiểu nỗi con người mìh,lúc yêu thương cuồng dại, lúc dửng dưng xót lòng, cũng có khi thờ ơ và lạnh lùng đến tàn nhẫn. Sống vậy liệu có tốt ko nhỉ?
    Đôi khi mìh muốn giống đứa đầu đường xó chợ, khỏi phải gò bó trong cái phạm vi GIA - ĐÌNH - VĂN - HÓA.
    Hnay có 1 người thất hẹn. 1 người cười và 1 người say. A đã qua mệt mỏi với sự lắm chiêu của mìh rồi thì phải. [Cười]..!!

.. Ôi!! Có đôi khi, thèm như gió đi hoang...

p/s: lại 1 đêm thức trắng ..!

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast