Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 56

Thread: ngày ấy và bây giờ.!

ngủ nhiều lyn s nhé không hại sức khoẻ lắm
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

today..!!
    02:00pm
    Nhức đầu.. Nhức kinh khủng. Ko hiểu sao mìh vẫn có thể ngồi đây và than vãn đc. Nói chuyện với 1m8. Thương 1m8 quá đi. Biết làm gì cho a khi e còn k có 1 lối đi riêng cho mìh. Cố lên a nhé. E biết là a sẽ đọc những gì e ghi mà, nhưng im lặng nhé a há há.

Đầu cứ bưng bưng vậy trời.. Mìh mong tới ngày mai, hy vọng k phải chờ đợi và chờ đợi nữa.. Dạo này ba chơi giờ dây thun quá đi. >"<

Nghe "Vài lần đón đưa" Nhẹ và rất nhẹ. Có gì đó bất chợt quay về. [cười] Thôi, đi khỏi đời e đi.., mệt mỏi quá..!!

Nhức đầu quá hà. Nhức răng nó hành qua nhức đầu đó.. Ghét ghê..!!
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

1m4 gặp 1m8 , trên đấy mát ko a ?
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

Today..!
    càng gần đến ngay đi mình càng cảm thấy rối bời, liệu còn chuyện gì có thể xảy ra nữa đây ko biết? Lần đầu tiên mình thấy sợ, sợ cái cảm giác đặt lưng xuống là có bóng đen nào đó đè nén ngộp thở và sợ hãi. 3 ngày rồi mình toàn ngủ ngồi, ngủ đứng, ko dám nằm, ko dám đặt lưng xuống. Mình THẬT SỰ SỢ.
    @ someone: Đã có lúc e đặt hết niềm tin vào anh, ko vì cái gì cả, ko phải vì những gì a đã nói, ko phải vì những gì a đã hứa. Mà vì những gì e cảm nhận đc. Để rồi giờ e nhận ra cảm nhận của e đã sai. Vì em nghe người ta nói "Không nghe đĩ kể chuyện ,không nghe nghiện trình bày" Bây giờ em đã thấy điều đó cũng có phần đúng
    Anh à, liệu trong những cuộc chơi đó, a có nghĩ đến mẹ a, đến bà a, đến e trai a, đến những gì của ngày xưa ko hả a? E chưa bao giờ nghĩ mình sẽ là gì đó của a, chưa bao giờ. E xem a nhưng người a trai thân thiết, rất thân. Có lẽ vì cách nói chuyện ko màu mè, ko chém gió của a. E luôn hy vọng vào a nhiều lắm, luôn hy vọng, để rồi hôm nay lại biết a đạp đổ cái hy vọng của e ko thương tiếc. Có lẽ, à ùhm, có lẽ a xem e cũng như những người khác, những người nói chuyện vài lần rồi thôi, nhưng e thì khác, e ko có nhiều bạn, ko có nhiều người thân nên với e mỗi khi đặt niềm tin vào ai đó. E luôn mong người ấy luôn tốt, luôn thành công.
    Có lẽ đây là những lời cuối cùng e nói với a, đến bây giờ thì e chẳng còn mong mỏi gì ở nơi a nữa rồi. Đừng nghĩ e quá khó khăn với a, hãy nghĩ những gì a đã gây ra..
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

....................................

Today..!
    Bị thất tình, buồn quá.

ngồi lọ mọ viết cho a 1 cái i meo tình cảm lê thê, giơ chân đá đá cái dây điện làm bao nhiêu công sức đổ ra biển hết rồi. A à, e muốn đi party ở Rocky Bar . A cứ cấm đoán e hoài đi, khi nào e bùng nổ thì a biết cái mặt a. Mặt cức mặt cức, nhớ a quá mặt cức....
    AAAAAAAAAAAAAAAAA A gọi điện xin lỗi e mau đi, xin lỗi e mau điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii i!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Quote Originally Posted by lyns View Post
    Today..!
    Bị thất tình, buồn quá.

ngồi lọ mọ viết cho a 1 cái i meo tình cảm lê thê, giơ chân đá đá cái dây điện làm bao nhiêu công sức đổ ra biển hết rồi. A à, e muốn đi party ở Rocky Bar . A cứ cấm đoán e hoài đi, khi nào e bùng nổ thì a biết cái mặt a. Mặt cức mặt cức, nhớ a quá mặt cức....
    AAAAAAAAAAAAAAAAA A gọi điện xin lỗi e mau đi, xin lỗi e mau điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii i!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
    Có cần thiết phải khoe đồ nghề đập đá ra ở đây ko ? Sành điệu là phải như thế à ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Kinh nhể,em Lyns mới chuyển từ chèo sang cải lương hay sao mà sưu tập lắm bình thủy thế nhể?
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

today..!
    Đã đọc hết Quà Của Bố.
    Đã khóc..
    Đã cười..
    Có cái gì đó Ở bố Dũng rất giống Ba đẹp trai của mình.
    Bất chợt nhớ ba đẹp trai quá..
    ..."con dễ thương như là..
    bố dễ thương như là..
    con dễ thương như là...
    Bố dễ thương như là..
    (khỉ, mèo, cún, mây, gió...)
    Con dễ thưong như là con dễ thương
    Bố tự nói bố khùng đi.
    ùhm bố khùng..
    Bố khùng như dễ thương..
    Con khùng dễ thương..
    bố khùng dễ thương hơn...
    ....."
    ôi..!! nhớ quá..!!

Chào lyns ! cám ơn vì lời chuc. " mọi người" anh nghĩ trong đó có anh. lyns làm nghề bán búa tạ hả em.nếu ko phải thì cho anh xin lỗi chỉ vì anh thấy có nhiều búa quá...tất cả đèu đẹp..cái nào cũng đẹp và chỉ có một cái duy nhất la ko đẹp cho lém lyns ạ

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast