Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 56

Thread: ngày ấy và bây giờ.!

@hồNam: e sẽ bóp cổ anh khi gặp a ĐÓ. plè plè

Quote Originally Posted by hoangkninh View Post
    hị hị thế mà chị ly ko goị e đi học giùm choa hị cáy khỏan thuế này nọ em cũng biết chút ít hehe.chị cũng thik đọc truyện tranh giống em lụôn na, e tòan bị chửi trẻ kon gét cực, mà em đọc truyện cũng nhanh cực nhưng bảo em kể lai thì mù tịt hìhì. thứ 7 cn em cũng ko có ai rủ đi chơi, mãi tới khuya hai em mới đi làm về thì anh em nói chuyện vs nhau em hết buồn niền hì hì em cũng biết tự tạo niềm vui cho mình nun á.hum nào chị bùôn thì pm e na, em tòan bị hai em la lúc nào cũng buồn, chán và hay than thở hìhì
    Đọc truyện tranh là cách xả xì trét tốt nhất đó em. Em đọc jito chưa? Truyện ấy hài dễ sợ. Nó là bộ sau của "indo đường dẫn tới khung thành" đó, rồi "ngựa sắt lướt gió " "cỏ 4 lá" nữa, vui cực kì luôn ấy. Mong đc nói chuyện nhiều với em.

Quote Originally Posted by lyns View Post
    Đọc truyện tranh là cách xả xì trét tốt nhất đó em. Em đọc jito chưa? Truyện ấy hài dễ sợ. Nó là bộ sau của "indo đường dẫn tới khung thành" đó, rồi "ngựa sắt lướt gió " "cỏ 4 lá" nữa, vui cực kì luôn ấy. Mong đc nói chuyện nhiều với em.
    hị hị jndo là bộ e sưu tầm đấy chị em đọc hết nun rùi cuốn nào ra em đều có ráo đọc cười chết lun. hay hya
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

vậy giống chị rồi. Chị mới đọc ijto thôi, chưa đọc jndo. Chắc cũng kiếm mà đọc thôi. Gởi cho chị Y!m của em nhé. Ly.xyny0306 là YH của chị.

today.!
    02:40am

The waters calm and still
    My reflection is there
    I see you holding me
    But then you disappear
    All that is left of you
    Is a memory
    On that only, exists in my dreams
    (kiss the rain)

Anh gần bên mà sao xa xôi quá
    Muốn ôm anh để thỏa nỗi lòng
    Nhưng
    em ko thể tới
    càng ko thể với
    anh rời xa
    thân xác e rã rời
    tim e gục ngã
    giữ trời nắng hạ
    e xót xa
    1 khoảng trời bao la
    tim em như hóa đá
    và e cười ha ha.!
    Nha Trang 03am 22.03.2010

Thơ của Ly đó. Có ai hiểu hông? Có ai hiểu hông? Ly bị điên rồi.Chắc phải đi BH sớm thôi.!
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

em add nick chị ko dc chị add nick em đi na
    yah:hoangkninh@yah.com
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

today.!
    Mất đi 1 tình yêu, e đau nhưng k khóc. E buồn đến thảm hại. Từ nay sẽ chẳng còn ai cùng em đi biển, chẳng còn ai lên PNC với em, chẳng còn ai bị em hành hạ lúc nữa đêm, chẳng còn ai đưa em đi học.. Em nhớ tình yêu lắm, mới có mấy tiếng mà em ngỡ trăm năm. E ngủ dậy rồi mà vẫn k nghĩ lại mất anh như thế. K biết cái lũ khốn nạn nào đã kéo anh đi xa khỏi em, e nguyền rủa nó mỗi đêm. Em nguyền rủa.
    E nhớ anh elizabeth của em.. Em nhớ anh...!!

p/s: Ly mất xe rồi, buồn quá hu hu. Có ai đi xả xui với Ly ko.. Buồn ghê gớm...
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

hic hic đi ăn hột vịt lộn thoai Lyns ui
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

Tình yêu của Lyns tên Airblade hả , hay Nouvo
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Tình yêu của Lyns tên Airblade hả , hay Nouvo
    t.y của Ly tên atila elizabeth đó. hu hu hu.. Tình yêu LỚN đó DTT. 30.4 DTT có đi Bến Tre hông?

today.!
    06:10am
    Vẫn chưa ngủ đc tí nào.. chẳng biết phải làm gì khi có quá nhiều time rỗi..
    7h phải đi học rồi, đi học bằng gì đây.?! Chán nãn quá. Muốn than thở đủ điều nhưng biết là k ai thích nghe. Dạo này mìh làm phiền nhiều người quá. Chắc sẽ del 1 số nick yh. và sdt, cứ để khi nào HỌ cần thì tìm mìh thôi. Mìh thật là rắc rối. Mìh thật là NGU để 1 số người trèo đầu cuỡi cổ. Mà thôi, rồi mọi việc sẽ qua. Cố lên Ly à.. CHAYO!!
    Chiều nay ba xuống NT rồi, hy vọng nhỏ nhoi là ba mua xe cho mìh. Mà thôi, đi bộ cũng tốt cho sk mà (nói vậy thôi chớ cũng k muốn đi bộ đâu). gần đến sn ba nữa chứ, mua gì khi mìh đang viêm màng túi bây giờ?
    NT hnay nóng quá, đi tắm rồi đi học đây. Học hoài học mãi, ngu hoài ngu mãi vậy đó.. (~~)

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast