Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: 1 phút Mất ý trí

Unhappy

lại cái vòng luẩn quẩn .... mình cũng như bạn thôi ko biết lần này có thoát ra được cái vòng tròn tử thần của ma tuý ko nữa ...buồn...

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    Đầu tiên cho em gửi lời chào đến a,e hơn 1 tháng nay ko vào DD đc mong a,e thông cảm.Cho em xin lỗi mọi người nhé em chơi lại rồi hôm nay là hôm thứ 2 em nghỉ,lan trước ở nhà cai rồi uống chống tái nhưng vì phải đi làm nên 15 hôm là em tự đi 1 mình ra đường rồi đến hôm 25 tết vừa rồi liên hoan ở cơ quan xong lại sẵn có tiền trong túi không biết tại sao lại đi mua hang chơi lại đúng là uống chống tái vào chơi ko có cảm giác gi cả nhưng về đến hôm sau ko dám uống chống tái vì sợ có chất ma tuý trong người sau đó 3,4 hôm em chơi lại co cảm giác nên chơi lại luôn chán quá lần này em xin nghỉ làm hẳn để ở nhà mấy tháng rồi mới dám ra đường

Topic này rất lâu rồi, nhưng bản thân nó chứa đựng một vấn đề rất quan trọng, là nguyên nhân té ao của một số anh em, trong đó có tôi.

Câu hỏi đặt ra ở đây là:
    ĐANG UỐNG NAL PHANG HÊ VÀO THÌ KHÔNG CÓ CẢM GIÁC PHÊ, HÔM SAU NẾU UÔNG NAL TIẾP THÌ CÓ BỊ HÀNH TỘI DO NAL VÀ HÊ OÁNH NHAU KHÔNG ????

Nhiều người đang uống Nal, nhảy dù thì ngay hôm đó không phê, nhưng hôm sau không dám uống Nal nên dẫn đến tiếp tục tắc lưỡi thêm 1 lần nữa ... và tái

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Topic này rất lâu rồi, nhưng bản thân nó chứa đựng một vấn đề rất quan trọng, là nguyên nhân té ao của một số anh em, trong đó có tôi.

Câu hỏi đặt ra ở đây là:
    ĐANG UỐNG NAL PHANG HÊ VÀO THÌ KHÔNG CÓ CẢM GIÁC PHÊ, HÔM SAU NẾU UÔNG NAL TIẾP THÌ CÓ BỊ HÀNH TỘI DO NAL VÀ HÊ OÁNH NHAU KHÔNG ????

Nhiều người đang uống Nal, nhảy dù thì ngay hôm đó không phê, nhưng hôm sau không dám uống Nal nên dẫn đến tiếp tục tắc lưỡi thêm 1 lần nữa ... và tái
    Nhay du r hom sau uong nal thi minh chua dam thu, nhung ngung moi 3 ngay test 2 vach mo tang nal vao thi minh co thu rọ, cam giac yomost lai ua ve. Dung lieu nhe bac

NguyenVNN's Avatar

____ Đảm bảo cho anh em 100% là đang uống Nal mà nhảy dù thì hôm sau uống Nal tiếp vẫn ko sao bình thường nhé !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    ____ Đảm bảo cho anh em 100% là đang uống Nal mà nhảy dù thì hôm sau uống Nal tiếp vẫn ko sao bình thường nhé !
    Co chac ko do. Coi chung ae nao lam thiet te Ao chet ah

NguyenVNN's Avatar

_____ Em chắc chắn 100% luôn mà anh, em nhảy dù đâu có pê đâu, hôm sau bà già vẫn bắt uống mà nhà em là toàn nghiền thuốc ra bột rồi bỏ thêm tí đường vào cho đỡ đắng đó anh , nói chung là đã có Nal trong người thì chơi Hê vào anh đi tè nó ra nước tiểu vàng khè lè, nó loại hết Hê ra từ vòng gửi xe rồi anh, bởi vậy nên ko còn Hê trong người thì hôm sau uống Nal vào vẩn bình thường! Chắc chắn vì em đã uống và chơi nhiều lần cảm thấy phí tiền Hê luôn híc !

_____ Thậm chí là Em nhảy dù đang pê dã man bị ông già bắt uống Depade trước mặt lúc chưa nghiền ra thì em bị vật như chó dzòii luôn, ói cả đêm vậy mà hôm sau nhà em vẩn bắt em uống thuốc depade tiếp híc híc, hôm sau uống là bình thường ko bị gì hết đó !

_____ Kinh nghiệm của em là lúc nào chơi Hê mà đang thấy pê thì đừng uống Nal, tùy theo độ Pê của cơ thể đang hưởng thụ mà Nal nó vật mình á, pê ít thì nó vật ít, pê nhiều thì má ơi luôn !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Page 2 of 2 FirstFirst 12