Results 1 to 6 of 6

Thread: Về nhà...

Smile Về nhà...

Em chào các anh, các chị, các bạn, và các pé!

Sau môt thời gian (1 tuần thì phải), nghỉ ngơi, tu dưỡng và củng cố lại ý chí, xốc lại tinh thần đang trên đà... xuống hố không phanh, hôm nay em Post 1 bài, chính thức về nhà, hị hị. Hi vọng mọi người vẫn nhớ em.

Thời gian qua em cũng đã thay đổi một số quan điểm, suy nghĩ và cách nhìn nhận, em biết ơn cả nhà vẫn động viên, chia sẻ cùng em. Chính những người bạn niemtin đã giúp em vượt qua giai đoạn khó khăn và thử thách nhất, để em có thể quên đi những gì đã qua, trở lại là chính mình và bắt tay vào các kế hoạch mới. Em hứa, em sẽ không làm mọi người thất vọng!

Thỉnh thoảng, ra đường hâm hâm, vẫn có hứng làm vài bài thơ, em sẽ Post dần dần,vẫn thơ củ chuối (Kiểu 7 tình ấy ạ, thơ này đang Hot ), đừng...ném đá em, nhé!

@kninh: chị nhớ pé lắm nhé, chị thích cái trò đố vui...hok thấy thưởng của pé mà
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Wellcome Lara e đã trở lại. Love u & Kiss u. xxxx

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Cảm ơn anh men đã wellcome em, còn Love với Kiss, dạ thôi, em mới chữa bệnh tim về, còn yếu lắm, hị hị, không dám nhận đâu anh ơi!!

Chúng ta ở trong một thế giới ảo, hãy giữ cho nhau những ảo mộng. Đó lại là niềm tin thì sao? tránh xa đc một thực tại, trần trụi và nghiệt ngã hơn nhiều.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

hihi vui wá chị lala quay lại 4rum rùi, hi chị chắc nhớ em nên quay lại pải hem hi.
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

đúng rồi đấy Kưng ạ! hì, thỉnh thoảng nhớ mấy trò vui vui của em lắm!