Results 1 to 10 of 10

Thread: Gặp mặt ở TP.HCM

Smile Gặp mặt ở TP.HCM

DTT định tổ chức một cuộc gặp mặt nhỏ của các thành viên ở TP.HCM, mong mọi người tham gia , đi uống cafe, gặp mặt nói chuyện, tán gẫu hay chia sẻ những kinh nghiệm của mình. Sẽ tổ chức vào chiều CN, ai đi thì đăng kí vào đây, qua thứ 5, DTT sẽ nói địa điểm chờ và địa điểm quán. Mọi người tham gia nhé
    Số di động của DTT: 0908651416
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Trời ơi nghe mọi người nói đi chơi mà ngọc thấy ham quá, nhưng tiếc là giờ này ngọc vẫn đang còn ngoài Đà Nẵng nên không thê tham gia cùng mọi người đc, nhân dip mùng 8-3 ngọc chúc tất cả chị em phụ nữ trong diễn đàn chúng ta một ngày thật hạnh phúc, tràn ngập tình yêu thương và luôn luôn thành công trong cuộc sống nha. Chúc mọi người đi chơi vui vẻ (dù hơi muộn nhưng vẫn chúc)

Uhm, vậy bạn hãy giới thiệu về mình đi Mr_6th. Bạn là thành viên mới, chưa post bài nào, đây là bài đầu tiên của bạn. Vì lí do an toàn cho buổi gặp mặt, mong bạn giới thiệu thật về mình

Ps: ai tham gia thì cho DTT số di động hoặc nick chat để thông báo địa điểm.

trùi ui, Dtt giới thiệu mình lên dien dan chứ đâu, nhận ra chưa, hehe8-X

Ac ac ac, nhớ rùi, người quen cũ

ac ac, ko thong bao dia diem lam sao ma mai di, ma seo ko ai di het vay, bun qua, thui ko di nua

CN là ngày nào ? cho ngày 9 xác cái đi, được cũng ráng đi với a e 1 chuyến
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Chủ nhật tuần này mà không ai đi hết , ac ac ac

chủ nhật là ngày mai (14/8), mà thui nói làm j nữa