Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: ngày 8/3

Smile ngày 8/3

nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8/3. mình tự chúc mình, bên cạnh đó, mình gửi lời chúc tới các bà, các mẹ, các cô, các em gái một ngày thật hạnh phúc. tiếp nữu là ngày nào cũng là ngày 8/3!!!

Nhân dịp kỷ niệm 100 năm ngày quốc tế phụ nữ 8/3. Thay mặt ban quản trị diễn đàn cũng như xin mạn phép thay mặt toàn bộ thành viên nam của diễn đàn xin gởi đến các thành viên nữ lời chúc mừng chân thành nhất,c húc các bạn thật vui, sức khoẻ và thành cộng trong công việc giúp người thân mình thoát kho3i sự cám dỗ của ma tuý và mọi mong ước của các bạn sẽ thành hiện thực sau ngày 8/3 này

Trân trọng

Founder - Webmaster - Admin

Trần Song Khoa

Ngày mai mới là 8/3 mà thấy lập topic rồi , DTT chúc ngày mai, tất cả phụ nữ đều đẹp nhất, hiền nhất và được tặng bông nhiều nhất. Yeah
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

8_3 chúc chị em phu nư ơ dd ngày càng xinh đẹp và hạnh phúc noi trước là chúc chị em phụ nữ thui nha còn ai chưa là phụ nư thì bình ko chúc đâu :4:

Úi giời cái ông binh này khiếp quá đi!
    Chúc lại còn gài bẫy nhau chứ lại! hic hic
    Mạn phép, em thay mặt chị em, Cảm ơn anh em trên 4rum nhiều nhé. Chúc anh em ngày càng vững tinh thần để chị em thêm quyết tâm và phấn khởi!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

ac anh có gài bẫy ai đâu rale toàn suy bung ta ra bụng người là sao anh chỉ chúc thế để em và các chị em chưa phải phụ nữ đỡ bị hiểu lầm thui ma

Á à, "rale toàn suy bung ta ra bụng người", cái này ý gì đây ông anh? thích chết phỏng?
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Nhân ngày 8-3.. .chúc chị em mãi mãi xinh đẹp, vui vẻ; hạnh phúc và gặp nhiều may mắn....

Ngày ấy sẽ trôi qua.
    Em cứ ngồi ngắm hoa.
    Em cứ ca cứ hát.
    Anh sẽ lo rửa bát.
    Anh sẽ lo quét nhà.
    Anh sẽ lo giặt là.
    Em uống gì anh pha.
    Chợ gần hay chợ xa.
    Anh lần ra được hết.
    Món em ưa anh biết.
    Em cứ chờ mà xem.
    Em đánh phấn xoa kem.
    Anh nhặt rau vo gạo.
    Em ung dung đọc báo.
    Anh tay nấu tay xào.
    Anh tự làm không sao.
    Đừng lo gì em nhé.
    Tà áo em tuột chỉ.
    Đưa anh khâu lại giùm.
    Nho anh mua cả chùm.
    Buồn mồm em cứ nếm.
    Bạn gái em mà đến.
    Cứ vô tư chuyện trò.
    Anh tắm cho thằng cu.
    Rồi anh ru nó ngủ.
    Màn hình bao cầu thủ.
    Nghe em hét "vào rồi".
    Hết một ngày em ơi.
    24h thôi nhé.

Chúc mừng tất cả chị em phụ nữ nhân ngày 8-3. Chúc tất cả chị em đều hạnh phúc bên gia đình mình, bên những người thân yêu của mình. Chúc những chị em đã, đang và chuẩn bị từ bỏ MT thì đều sẽ thành công bắt đầu từ ngày hôm nay. Chúc những chị em đang giúp đỡ người thân của mình từ bỏ MT cũng sẽ thành công và hạnh phúc từ đây. Nhân đây tôi cũng xin gửi lời chúc tới tất cả các bà mẹ Việt Nam nói chung và tôi mạn phép DĐ gửi tới mẹ tôi, những người mẹ có những đứa con một thời lầm lạc sẽ ko bao giờ phải đau khổ nữa. Mẹ sẽ ko phải có thêm một sợi tóc bạc hay một nếp nhăn trên trán nào vì con nữa.

Page 1 of 3 123 LastLast