Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: Cái Vòng Luẩn Quẩn ( Cai > Tái > Cai )

Cái Vòng Luẩn Quẩn ( Cai > Tái > Cai )

Hic 1 năm về trước cũng thời gian này mình nghiện lại ( lúc đấy cũng cai đc hơn 1 năm rùi ) bây giờ cũng thời gian này cũng cai đc 1 năm .. mình lại nghiên lại và bây giờ lại cai
    Mình cũng chẳng hiểu tai sao nữa cứ cai đc 1 năm rồi và đến cái thời gian này mình lại tái lại .. ko đỡ đc .. hôm nay mới là hôm đầu mình cai ( Cai thì lần nào cũng như lần nào ) nhưng mà mình có cảm giác lần này khó hơn những lần trước .>> nhưng thôi khó vẫn phải chấp nhận tự mình làm thì mình chịu ( hjc hjc ko biết có chịu đc ko ) lần này cũng phải cố cai vậy .
    Ai có kinh nghiệm gì cũng như lời khuyên bảo thì nói cho mình biết với nhé ! mình cám ơn nhìu
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Quote Originally Posted by tuan2010 View Post
    Hic 1 năm về trước cũng thời gian này mình nghiện lại ( lúc đấy cũng cai đc hơn 1 năm rùi ) bây giờ cũng thời gian này cũng cai đc 1 năm .. mình lại nghiên lại và bây giờ lại cai
    Mình cũng chẳng hiểu tai sao nữa cứ cai đc 1 năm rồi và đến cái thời gian này mình lại tái lại .. ko đỡ đc .. hôm nay mới là hôm đầu mình cai ( Cai thì lần nào cũng như lần nào ) nhưng mà mình có cảm giác lần này khó hơn những lần trước .>> nhưng thôi khó vẫn phải chấp nhận tự mình làm thì mình chịu ( hjc hjc ko biết có chịu đc ko ) lần này cũng phải cố cai vậy .
    Ai có kinh nghiệm gì cũng như lời khuyên bảo thì nói cho mình biết với nhé ! mình cám ơn nhìu
    Cố lên bạn ơi, tuy mình không biết bạn là ai, cũng chẳng có kinh nghiệm gì nhưng mình chúc bạn cố gắng vượt qua nhé!

"what happens to me" ,hix ,chẳng bít ,ma mà thui cố gắng lên tuan2010 chẳng bít nói j hơn
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Ku cai hơn anh một tháng ,ngã lúc nào mà chẳng bảo anh ngã cùng , để khi cai có anh có em cho vui...he he đùa tý thôi cứ cai rồi tái anh cũng thấy mệt mỏi rồi , nhiều lúc cũng muốn chơi lắm ,chơi để đỡ thèm , chơi để đỡ nhớ nhưng rồi liệu có dừng lại đc ko? hay chơi vào rồi nhớ hơn, vòng luẩn quẩn anh em mình cố thoát mà sao khó thế , trong cuộc chiến từ bỏ matuy anh em mình luôn là kẻ thua cuộc , thua keo này ta bày keo khác, lấy lần cai trước làm bàn đạp cho lần cai sau cố lên nhé ku
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

hjc hjc từ sáng đến giờ mà mình cảm giác cứ như là lâu lắm rồi .. ko đỡ đc . còn ko biết đêm nay có qua đc ko nữa
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Cố lên em ơi! Mệt thì nằm nghỉ, còn k nằm đc thì vào diễn đàn chém vs anh em để giết thời gian và vật lại nó:34:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

nếu ở mức độ nhẹ thì cần sự sáng suốt và cố gắng.....rồi sẽ qua nhanh thôi. mong cho sự dừng lại đúng lúc..."Cai_tái"...chuyện thường tình thế thôi...hì hì.. cố lên người anh em

Lại cai thôi em à... nhưng bằng giá nào cũng phải giữ lấy gia đình em nhé, đừng để tuột mất vợ và con... Một lời chân thành từ sâu thẳm trong anh có vậy thôi.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Tuấn Cổ nhuế à ? A tưởng chú ổn lâu rồi cơ mà . Thế mấy thằng Chip ... thế nào rồi ? Chú ngã ao lâu chưa ? sao lâu rồi ko thấy onl . Thôi , cố gắng mấy ngày rồi táng nal luôn đi . Nói thì dễ ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Cám ơn mấy anh đã an ủi em . hjc hjc em cũng đang cố gắng đây
    hjx em ngã mới có gần tháng nay ( đúng từ Sn em 20/10 ) thế mà nhanh quá . 2> 3 ngày đầu thì chỉ hút >> sang đến ngày thu 4 là chelsea rồi đã thế lại càng ngày càng tăng liều bây giờ là chơi cả cái 1lit hjc hjc thế cho lên mới vật vã khổ như thế này

Page 1 of 2 12 LastLast