Em biết cái jo này thì nên trìm tg giấc ngủ thì thật tuyệt vời, nhưng em đã cai bo nhiều lần rồi mà sao lần này hoang mang quá. Chả là tết em đi làm về nhiều tiền nên vào tận nơi buôn to cầm hẳn 1 cục về bán và chơi dần, nhưng cho đến hôm nay e vẫn chốn ko xuống Cty nữa và lại cai bo tiếp. E vào nội dung chính đây, tại sao hôm đến hôm nay là sáng của ngày thứ 5 rồi mà e chưa chợp mắt dù chỉ 5 phút thôi. E ko hề ngủ đã 4 ngày nay mắt rất khô nhưng ko thể nhắm mắt rồi thiếp đi dù chỉ tg 5p như hồi chước là thích lắm rồi. Đừng ai nên khuyên e nên uống thuốc ji vì thật sự là e ko ra khỏi nhà hay bảo ai đi mua cho đc đâu. Đây là lần cai thứ "n" tg 7 năm chiến hêro nhưng ko hiểu sao cai đợt này e ko có ý nghĩ vượt qua đc nó, toàn ý tưởng ảo chỉ thiên về 1 phía đó là chơi lại. Nhưng may có bà già, bà già e là 1 mẹ vn anh hùng thực sự chịu đựng e cũng khá là dẻo dai, em muốn đặt 1 câu hỏi nữa là ... tương lai ... e nên làm điều ji đó để mà có thể từ bỏ đc hẳn ko chẳng hạn như cưới 1 cô nào đó ( 5-6 năm nay love ko nằm tg từ điển của e sinh năm 85 nói "chưa quan hệ với ai lần nào" chả ai tin thế nó mới hay vâng đó mới chính là cái e quan tâm ) Tại sao e ko nghĩ đơn giản đc như mọi ng nhỉ cưới 1 ai đó có con biết đâu trách nhiệm đổ lên đầu bỏ hẳn đc thì sao ( nhưng ko e vẫn thấy đầy mẫu bố nghiện con thì thơ dại rồi ) dường như e từ đặt ra câu hỏi và tự trả lời cho mình luôn và chỉ toàn là những chứng minh xác thực mà mình cảm nhận đc. E nên làm ji nhỉ ??? e chỉ mong ra đường xe đâm hay có 1 cái chết nào nhanh mà nhẹ nhàng thì hay cho GD e quá ( mình là 1 thằng hèn ) nhưng ko mọi ng` ạ giết chính con ng` mình là khó nhất cuộc đời ( nói cách khác là tự tử ) E đã đc hưởng cái cảm giác đc đứng zữa danh giới giữa sống và chết ... đừng bảo e nói về nó. Thật tồi tệ cái cảm giác ko bao jo quên đc đó, mình phải khóc cho khi chính mình nhìn thấy h/a của mình khi chết ( nó là 1 nỗi cô đơn cùng tận mà ko lối thoát ) mình gọi ai cũng ko nghe thấy mình và thấy mình nhưng mình lại thấy những hình ảnh hạnh phúc của đời mình chỉ thoáng qua rất nhanh như 1 nụ cười của 1 ng` ăn xin đc mình cho tiền thôi nó thôi thúc mình phải sống ... nhưng rồi cuộc sống mà nó lại êm đềm rồi lại đưa đẩy ta gặp lại em ( tiên trắng ) E mà viết nữa chắc chả ai đọc đâu ( càng dài càng ... hiện đại mà nhỉ ) tất cả em muốn đó là ... chia sẻ và ngược lại ... nào hãy cho tôi 1 cái ji tg bạn để tôi có thể ... ngủ đc 5p thôi nếu ko ngủ đc mà cứ mệt hoài thế này có lẽ ... mình sẽ nhảy khỏi nhà và tìm nàng mất. Đừng bảo tớ tắm trên này đang rất lạnh ( nhưng ng` tớ nóng ) thx all .