Results 1 to 6 of 6

Thread: Gửi anh trai và em gái của tôi!

Arrow Gửi anh trai và em gái của tôi!

Chúng ta gặp nhau thật tình cờ trên thế giới ảo này, và chúng ta trở thành 1 gia đình trong tâm trí của nhau. Gia đình ấy, có anh hai, chị ba, và em út, em gái nhỉ?

@ Anh trai: Một ngày tình cờ, em gái gặp anh trai, kiêu lắm, khó tính lắm, lại ít nói nữa. Nhưng rồi trong cuộc sống của em có sự hiện diện hàng ngày của anh. Anh kiên nhẫn hàng giờ làm "sọt rác" cho em trút giận, dù em làm sai anh cũng không bao giờ mắng em, dù cả thế giới quay lưng lại với em, em biết, anh vẫn bên em, động viên em, chia sẻ và nâng em đứng dậy. Cuộc sống em không có người thân, và em chợt thấy ấm áp, hạnh phúc khi có 1 người anh lớn như anh. Cảm ơn cuộc sống, cảm ơn số phận, đã cho em gặp anh, và làm em gái của anh!

@ Em út: Và lại 1 ngày tình cờ, chị gặp em út. Chị và anh hai đã tranh luận kịch liệt về chuyện em là boy hay girl, và anh hai thắng! Nói chuyện với em gái, chị thấy mình quay lại 5 năm trước, với một bầu trời ước mơ, hi vọng, và 1 tương lai đầy nắng ấm. Chị không ước thời gian quay lại- để làm lại, mà chị ước sao, bầu trời hi vọng ấy mãi trong xanh trong mắt em.

Gửi tới anh trai và em gái, những lời cảm ơn chân thành nhất, cảm ơn số phận đã cho chúng ta biết nhau và cùng nhau bước đi trên đoạn đường dài đầy gian khó này. Mỗi người 1 nơi, mỗi người 1 cuộc sống, 1 niềm vui, 1 nỗi buồn, nhưng chúng ta là 1 gia đình, và chúng ta sẽ luôn bên nhau...
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Phanhieu biết anh trai là ai và em gái là ai rùi Larra nhé

Đút lót đi không phanhieu đi post cho cả nhà biết đấy

ặc, tính khủng bố nhau hả phanhieu?
    Cẩn thận nhé, anh em nhà Lara đoàn kết lắm, chưa bít ai "dính" đâu nha!!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Phanhieu không khủng bố ai hết...

Chưa bao giờ biết sợ... Larra định doạ phanhieu à????

Đã thế, không xin lỗi khẩn trương---> nói luôn

chị yêu! có chiện kon gái or kon trai mà cãi nhau anh chị ni` gảnh wá hehe iu anh chị lắm
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

em có biết hok thế anh phanhieu dạo này em bận quá hok onl đc