Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 58

Thread: HN gặp mặt đầu năm :)

HN gặp mặt đầu năm :)

thu7 ngay20_3_2010 anh phan hiếu từ sài gòn ra muốn mời tất cả anh em tỷ muội nào có thể đi được thì tập trung ở tượng đài lý thái tổ để nhậu 1 bữa nha thay mặt anh hiếu mời toàn bộ anh em ở dd niềm tin khi đi mang theo 300k để nệ quyên ai có người yêu và bồ thì mang theo luôn bồ và người yêu miễn phí vợ la tinh thêm tiền đấy nha số ĐT 01683107457 có gì alo nha cả nhà

Cho em 1 suất nha anh binh! Giá mà anh trai em đi Quảng Ninh về kịp thì vui quá!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Hehe.. ông em mình miệng lưỡi kinh thật...

Thứ bảy 9h sáng tập trung nha...

Tượng đài Lý Thái Tổ cũng được...

Mọi người góp mặt cho vui... còn kinh tế thì Hà Trung nha..

Phanhieu sợ không đủ lực hehe

Mình Đăng ký 1 suât mà đi 2 người nghe
    [SIGPIC][/SIGPIC]

em xin chân na,hehehehe
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

anh em nào đăng ký thì cố gắng đi cho đông vui nha còn ai có việc bận thì thông báo cho anh em bít để còn đặt chỗ ko đi thông báo trước 2 ngày nha thay mặt phan hiếu cảm ơn anh em đã ụng hộ hihi:3:

CN sau là : 21-3-2010 ? Anh em thống nhất địa chỉ cụ thể đi , mình đến thẳng đó nhé . Bình lên chương trình đi . Nhân thể off diễn đàn luôn , Alo cho các anh em ở tỉnh xem có lên đc ko ?

Page 1 of 6 123 ... LastLast