Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 58

Thread: HN gặp mặt đầu năm :)

Anh Binh ơi, Lara đăng kí 2 suất nhé!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Ái chà, đúng phom rồi đây!!! Tiếc quá... Tôi mới kai chưa được tháng, người vẫn chưa khoẻ vả lại đường xá xa xôi. Tiếc quá...Mong muốn làm quen kết bạn với AE nhưng chắc ko được rùi..Đành hẹn dịp khác vậy. Tôi mới lên DĐ nhưng đã cảm thấy gần gũi với AE rồi. Chúc mọi người vui vẻ nha...

em xin 1 chân và có thể là 2 chân
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Thế chuẩn ko phải chỉnh là thứ 7 hay CN đây, nói nét bằng tiếng việt đi để AE còn đi
    tại mình nhà hơi xa nên phải hẹn đúng giờ để mình còn đi
    [SIGPIC][/SIGPIC]

nếu vào buổi trưa thì ok mà thứ 7 nào vậy ngày tháng luôn đi cả nhà vụ này hay đó nha ai cho tl đi kèm cái nhỉ
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Ông anh chả update thông tin gì cả. Chuyện là phanhieu đại ca mời, thứ bảy tuần sau, buổi trưa. Có vợ, có người iu, người chưa yêu, em trai, em gái gì thì mang theo tất nhé!

xin lỗi anh em bình thông báo nhầm thư 7 này nha cuộc nhậu bắt đầu vào buổi trưa nha anh em gặp mặt tại tượng đài lý thái tổ và tổ trức tại pháo đài ở phố lò đúc nha ai đâng kí thì đâng kí cả số DT luôn nha

Em nghĩ là ban tổ chức Post số điện thoại đi, anh Binh Post trc đi, có j anh em alo, chứ lại còn ai đăng kí post số nữa, hichic!

Em đăng kí 3 suất: em, anh VA, anh 2 em. Khổ quá cơ anh VA ạ, lần này ghi rõ đăng kí cho anh nhé, hôm ấy ko xuống, em lên tận nhà lôi xuống đấy nhé!

ok bé 01683107457 có ai đi thì gọi vào số này nha anh em để mai xem lại số ông hiếu nữa ông đấy vừa đổi số rùi thì phải

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by Lara Le View Post
    Em nghĩ là ban tổ chức Post số điện thoại đi, anh Binh Post trc đi, có j anh em alo, chứ lại còn ai đăng kí post số nữa, hichic!

Em đăng kí 3 suất: em, anh VA, anh 2 em. Khổ quá cơ anh VA ạ, lần này ghi rõ đăng kí cho anh nhé, hôm ấy ko xuống, em lên tận nhà lôi xuống đấy nhé!

Ờ hay, cảm ơn lara đã đăng kí giúp nha

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast