Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 58

Thread: HN gặp mặt đầu năm :)

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

up... up... up nè

Sắp tới đây có buổi gặp mặt của ae. Men xin bày tỏ quan điểm của mình là: Men muốn kết bạn với tất cả, không phân biệt: tuổi tác, giới tính, HIV hay không HIV, Gay hay Les, còn chơi hay đã từ bỏ...Dù bạn có là ai? Một đại gia giầu có hay chỉ là một tên lưu manh tầm thường. Có sao đâu, đối với Men thì cũng như nhau cả thôi.
    Tôi muốn chúng ta đến với nhau bởi sự chân thành và một niềm tin tuyệt đối ở tình bạn " Một ngày là bạn, mãi mãi là bạn"

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Hoàn toàn đồng ý với anh Men!
    Các anh, các chị, các bạn và các pé ủng hộ nhé!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Ko thấy Phan Hiếu có ý kiến j nhỉ ? Chương trình thế nào hả các nhà tổ chức ?

em có ý kiến đy ăn uống mới cả câu cá vui hơn.......du lịch sinh thái hay đấy mọi ng ạ:1:

"Con lạy ông Lý Thái Tổ! ông cho mấy đứa dại khờ chúng con đứng chờ nhau dưới chân ông một lúc nhá".
    Ông ấy bảo: "" rồi đấy. Và cho ae mình đứng ở đó 1h.
    Vì vậy chúng ta sẽ đợi nhau trong khoảng thời gian từ 9-10h sáng nhé. Đến nơi rồi thì Binhpm sẽ đưa chúng ta đi đến nơi Binhpm đã order. Xong sớm, nghỉ sớm. Ae cố gắng đến đúng h để còn lệ quyên, đừng có ai mà đến muộn cho VIP nhá. Ghét nhất cái kiểu đấy, một ng vì mọi ng. Mà cái ông phanhieu nháy máy cho tôi biết số mới đi nhá.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

ok kế hoạch của anh em. Em thấy đi sinh thái cũng hay, không gian thoáng, giải tỏa stress!

@20nam: không cần đợi phanhieu ý kiến đâu anh, mấy anh em cứ lên kế hoạch và tiến hành thôi mà, có anh binh đại diện rồi mà anh. Nhiều người nhiệt tình lắm, ko bể show đc đâu!

Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Hu hu hu, ko đi đc rồi
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

em thấy đy cái đấy vui mà thik chụp ảnh nữa.......mọi ng đy sinh thái ná quý em gái thỳ chiều em gái 1 bữa đy

thế anh nhường cho bé và rale quyết nha tuỳ mọi người muốn sao cũng được bình thoải mái thui a

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast