Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: Lời Muốn Nói..........

Lần đầu tiên tôi đuợc biết đến trang web này là nhờ đọc báo Tuổi Trẻ.Báo Tuổi Trẻ đã đăng 2 bài víết về trang web này và tâm sự của admin.Trang web này rất bổ ích ko chỉ cho mình mà cho rất nhiều bạn trẻ khác nữa.Tuy fần diễn đàn còn lộn xộn,thiếu tính khoa học và còn thiếu 1 số forum nhỏ nữa.Nhưng ko vì thế mà bỏ qua mặt tích cực của trang web.Hy vọng admin sẽ sữa chữa hay nâng cấp fần diễn đàn vào 1 thời điểm thích hợp cho hòan chỉnh hơn,khoa học hơn.Và admin ơi,mình khâm phục và mừng cho bạn đó.Bạn đã hiểu được vai trò,trách nhiệm và nghĩa vụ của bạn,một người thanh niên Vỉệt Nam,một người con và người nam nhi nữa.Bạn đã có 1 ý chí thật phi thuờng,những người làm được như bạn ko nhiều đâu.
    Chúng ta,những người thanh niên Việt Nam phải có trách nhiệm phòng chống các tệ nạn xã hội đặc biệt là tệ nạn ma túy và căn bệnh thế kỉ AIDS.Đây là trách nhiệm của tòan xã hội mà thanh niên là lực lượng nòng cốt.Mình cũng cần phải nói thêm là:"Tuổi thanh niên là tuổi đến với lí tưởng,sống phong phú,đẹp đẽ hướng tới những cái lớn lao,cao cả với sức mạnh thôi thúc của lí tưởng."Mỗi chúng ta ai cũng phải giúp đỡ những người đã,đang và có thể rơi vào vòng xóay của "nàng tiên trắng",vì đó là nghĩa vụ đạo đức của người thanh niên Vỉệt Nam mà.Và đưa họ trở về với cuộc sống đơi thường,hòa nhập với công đồng.Và mình mong trang web này sẽ là nhịp cầu cho tất cả các bạn trẻ trên khắp đất nước Việt Nam,là điểm đến thường xuyên mỗi khi họ cần.Qua đó chúng ta có thể phát động 1 phong trào thanh niên rông khắp trên mạng,hướng đi là phòng chống tệ nạn xã hội.Mình nói hơi xa vời với thực tế phải ko?Nhưng mình nghĩ rằng trong tuơng lai ước mơ này sẽ trở thành sự thật.Đó là 1 trong những mong ứơc của mình.Còn các bạn thì sao?Bạn sẽ nghĩ gì về ước mơ này????
    Nào các bạn trẻ hãy nói KHÔNG với ma túy.
    (Wilsoninlove)

Access_banned
    Guest
    hi bạn ! hình như QH đã biết bạn là một trong những @ của vietchat , mình rất cám ơn những lời góp ý chân thành từ bạn và mình cũng rất hân hạnh được đón tiếp bạn vào trang web heroin - aids . Rất cám ơn bạn , vì trang web này mới được thành lập chưa đầy 1 năm nên chúng tôi chưa có cơ hội và thấy rõ những lỗi trong hóst , àh , đúng rồi bạn ÁSIN ơn !báo tuổi trẻ đăng fần tâm sự của Admin nào thế , bạn có thể scan nguyên bài viết của báo tuổi trẻ cho mình coi được không , địa chỉ email của mình la : quochuy@gmx.net , tại vì trong web này có 2 bài tâm sự của Admin , vì chỉ có 2 Admin thoi , mà tôi thì ở xa quá , cho nên không thể coi báo được , mong bạn giúp đỡ lại tui được fần nào yêu cầu , nếu bài tâm sự của Âdminquochuy được đăng lên báo thì tui vui biết mấy !rất cám ơn bạn đã đưa lên một lời nói hòan tòan dễ thương và nhận xét thẳng thắn , chân tình cảm ơn bạn rất nhiều !

Access_banned
    Guest
    Asin đâu rồi , bạn hãy trả lời cho QH đi nhen !QH nóng lòng mấy ngày nay ! hih

Xin lỗi bạn hen,mấy ngày nay tui có chuyện buồn.(chuyện tình củm í muh).Mình chưa bao giờ chat ở vietchat cả,cái nick mình thích nhất là wilsoninlove và đó là đ\c mail của mình(Domain là yahoo.com).Để mỉnh về kiếm lại đã hen,chắc nó vẫn còn.Bạn bảo mình Scan rổi gửi cho bạn ư?chuyện này khó đó,vì sao ư?Đơn giản là mình rất bận và thiếu kinh phí(*~*).Bạn cho mình đ\c của bạn đi,mình sẽ gửi wa đường bưu điện.Cũng rẻ muh.Bạn ở đâu mà gọi là xa??????????

Access_banned
    Guest
    chời ơi bạn ơi , nếu mà QH cho bạn địa chỉ thì chắc bạn hết tiền quá , nhưng thôi nếu bạn yêu cầu thì QH xin đưa địa chỉ của QH cho bạn :
    QuocHuyDinh
    kleine Hammer str .57
    45326.essen
    Germany

Tru`i ui,thui để khi na`o rảnh tui sẽ scan và gửi cho QH.OK?

Access_banned
    Guest
    nho giúp gium QH nhen ! nhớ đó ! cám ơn bạn nhiều !

chết gùi QH ui.asin quên mất tiêu chuyện đã hứa với QH gùi,xin lỗi QH hen.
    asin có nhiều việc quá nên quên khuấy đi mất.Đành phải thất hứa với QH 1 lần vậy.Hix hix...
    Cách đây vài ngày asin có đọc đựơc tâm sự của QH trên báo Echip,bây giờ asin cũng hiểu đựơc fần nào con ngừơi của QH.Asin mừng cho QH và cả cho admin nữa.Asin đã đọc đi đọc lại nhiều lần bài báo đó và mình biết đựơc những việc làm của các bạn ở Vũng Tàu,và còn có ý định mở rộng ra nữa phải ko?
    Hix nói đến đây thì asin cảm thấy hổ thẹn quá,vì là 1 member hay nói chính xác hơn là 1 mod lại ở VT mà chẳng giúp được gì cho nhóm trửơng Chi cả.Asin mới 17t và đang học lớp 12 nên ko có đk ra ngoài theo ý của asin.Mong các bạn thông cảm cho asin hen.Đến 1 dịp nào đó asin có đk thì asin sẽ tham gia phong trào đó.OK?
    À,asin vẫn còn nhớ cái ứớc nguyện mà asin đã nói ở đầu topic,asin tin là sẽ có ngày ứơc nguyện đó sẽ thành sự thật.Các bạn có đồng ý với ý kiến của asin ko nè?

ASIN àd ! RO xin chân thành sự đóng góp thẳng thắn và thân tình của ASIN... ASIN đừng có nói như thế..mỗi ngừơi chúng ta có một khả năng riêng mà...tiếc là đợt dzừa rùi RO lên VT mè hong gặp được ASIN hen
    ASIN đừng cứ nghĩ mình là không có ích..chỉ cần bạn động viên được một ngừơi khác thế là bạn là người rất có ích rồi đấy

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Cool

Và mình mong trang web này sẽ là nhịp cầu cho tất cả các bạn trẻ trên khắp đất nước Việt Nam, là điểm đến thường xuyên mỗi khi họ cần. Qua đó chúng ta có thể phát động 1 phong trào thanh niên rộng khắp trên mạng, hướng đi là phòng chống tệ nạn xã hội. Mình nói hơi xa vời với thực tế phải ko? Nhưng mình nghĩ rằng trong tuơng lai ước mơ này sẽ trở thành sự thật. Đó là 1 trong những mong ứơc của mình. Còn các bạn thì sao? Bạn sẽ nghĩ gì về ước mơ này????
    Vậy là mong ước của bạn cũng như các bạn tâm huyết với trang web này đã thành sự thật rồi đấy. Web ta đã được phổ biến rộng rãi cho mọi người thông qua báo chí và truyền hình và trở thành một sân chơi đích thực thu hút nhiều người, nhiều thành viên. Thật là tuyệt vời phải ko mọi người!!!

Page 1 of 2 12 LastLast