Results 1 to 4 of 4

Thread: Lời cảm ơn..

Question Lời cảm ơn..

Xin chào cả nhà!

Lara tham gia 4rum cũng đã được 1 thời gian, hum nay Lara chính thức muốn gửi tới các anh, các chị, các bạn và các pé lời cảm ơn chân thành nhất, thời gian qua đã luôn động viên, chia sẻ và giúp đỡ L vượt qua mọi khó khăn, và cũng gửi lời xin lỗi tới 1 số người do những phiền phức mà L gây ra

@ H: Người bạn của L đã 1 thời gian dài không tham gia 4rum, hoặc có thể khi người đó vào thì L không biết, L hi vọng những dòng này người đó đọc được, và trở lại với 4rum. L cũng muốn gửi lời xin lỗi tới anh, vì L chưa bao giờ chịu nhận L là bạn anh, L vẫn nợ anh 1 bữa L mời, và nợ anh nhiều thứ nữa lắm. Cố gắng anh nhé, em vẫn dõi theo anh đấy, dù anh ở đâu, Hà Nội, Ninh Bình, Thanh Hóa, Đà Nẵng hay miền Nam thì L vẫn biết đó nhé!

@ Mag, VA, thienlong, men: Cảm ơn các đại ca nhé, thời gian qua giúp em gái nhiều lắm, hic, và sozy các đại ca vì 1 số chuyện

@phanhieu: Sozy đại ca, vì trò tung hỏa mù của em, mà đại ca gặp rắc rối . Đại ca đang ở trong đó, nếu vô tình gặp H, thì nhắn anh ấy là quay lại 4rum đi nha, đi chơi lâu quá rồi!

@ Mọi người: Em mới làm Mod được vài ngày, đang cố gắng đóng góp vì sự lớn mạnh của 4rum, mọi người ủng hộ em nha. Iu cả nhà nhiều lắm !!!

Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Talking

Hic hic xúc động quá , đọc mãi mà k thấy có lời cảm ơn mình, tưởng bở quá

Chị yêu ơi, chị cùng 1 nhà với Lara mà, Lara cảm ơn cả nhà mà, yêu chị lắm, thứ 7 tới nhớ mang anh xã theo chị nhé!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

chúc mừng chúc mừng mod mới của D D nhé mục này là tl thích nhất đó
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.