Page 2 of 11 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 102

Thread: Tìm ý trung nhân!!

hị hị, thanks Pé ủng hộ, nào các anh, các chị, các bạn và các pé, tham gia nhé! Đảm bảo, thành công!!!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Ham vui chút xíu, về thông tin của DTT thì có thể xem ở phần Nhân vật đặc biệt á, hahaha, ai rảnh hay tò mò thì tìm nhé
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Ham vui thôi chứ DTT không dám nghĩ chuyện xa vời đâu

Tên: Nguyễn Hoàng Khôi
    Ngày dân số thế giới tăng thêm một người: 20/10/1991
    Quê quán: Huế - Tiền Giang
    Nghề nghiệp: Sinh viên
    Nơi công tác: Đại học Nông lâm TP.HCM
    Tính tình: mưa nắng, hạn hán, lũ lụt, lốc xoái, tầm nhìn trên 10 km, biển giật trên cấp 12 ...
    Sở thích: ...

Ps: chắc nhiêu đó, hehehe
    a DTT hoc nông lâm hả e hay xuống đấy lắm bạn e tòan học NL trường rộg mà đẹp nữa chứ hị hị, chị la mai mối cơ à hị hị
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

Á à, bắt đc 1 đôi rồi nha!
    DTT- hoangkninh
    Cả nhà ủng hộ em nào!!!!!

heheh hồ sơ đơn giản thế thôi à, vậy thì có ngay
    Tên : Hân
    Nghề nghiệp : buôn dưa lê qua điện thoại
    Quê quán : miền đất hứa
    Chiều cao - cân nặng : 1m45 , 54kg : thân hình hoàn toàn bình thường, đề nghị luôn luôn giữ sức khỏe ( giống mấy pác cân dạo wớ hơhơhơ)
    Tính tình : tùy theo tậm trạng
    Sở thích : thích đủ thứ

@Lara : pác Hoa Tàn à, có vẻ được đấy, nhưng trước hết món wà đầu tiên anh í phải tặng ss là 1 cái ghế..hic ....hic ...1m45 vs 1m75..cò mà thành cổ cò

Hơ hơ, anh hoatan ơi, em hiểu thế này là chị Hân lựa anh rùi nhé!

Có gì khó đâu chị yêu, để em bảo anh dzai em mua tặng chị đôi guốc khoảng 12cm, có j thì chị chịu khó vươn lên, anh dzai em chịu khó cúi xuống, mà ko đc nữa thì bảo ổng ngồi lun xuống cho lành

Mà cái j lệch mới sợ, chứ chiều cao, ăn thua gì, chàng phải lun là chỗ dựa cho nàng chứ, mà chỗ dựa này..to hết biết, đảm bảo vững chắc, hị hị

ái chà, ứng viên seo hem thấy đến phỏng dzzấn dzậy ta
    chắc là thấy lễ vật ( 1 chiếc ghế + đôi guốc 12cm) hãi wá nên lặn mất tăm, chạy mất dép lun roài ..hụ hụ hụ

Quote Originally Posted by Lara Le View Post
    Á à, bắt đc 1 đôi rồi nha!
    DTT- hoangkninh
    Cả nhà ủng hộ em nào!!!!!
    hix em vào cho chị ba đông khách mà gán gép e hử
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

hị hị, thế em gái có thích DTT ko nào? thử mới bít nha em, hàng độc đó nha!

anh cũng là đàn ông mà sao loại anh vậy bé rale vừa thấy em tung tin cái anh bỏ vợ rùi nè em ơi em mà ko đồng ý là khổ anh đấy

Page 2 of 11 FirstFirst 1234 ... LastLast