Results 1 to 8 of 8

Thread: Có ai thấy hình ảnh của mình ở đây ko ??

Có ai thấy hình ảnh của mình ở đây ko ??

Lara được chị gái yêu gửi cho Link bài viết này xem thử, L thấy rất hay và miễn bình luận luôn! L Post cho anh em đọc, xem có ai, thấy hình ảnh của mình trong đó ko nhé. Có j bỏ qua...đừng...Ném đá em!

Chào các chị, em rất hay vào mục tâm sự để đọc và tìm ra suy nghĩ cho riêng mình. Đây là lần đầu tiên em gửi chủ đề, mong các chị hãy cho em những tư vấn thích hợp, bởi vì em đang rất đau đầu ko tài nào phân biệt được điều gì tốt xấu cho mình.

E quen (cứ gọi là X đi ạ) đã nửa năm, nhưng biết nhau fải 5 năm r. ngày trc' anh cưa e nhưg e k thích, vì nói thật a ý là ng` lăng nhăng có tiếng ở HN, chơi bời cũng thành thần. Và khi đó anh đã có vợ (có vợ mà vẫn rất nhìu gái, toàn cặp với gái hàng họ thôi). Cách đây nửa năm gặp lại, X đã ly dị v, ko hiểu sao X cưa e và e đã ko chảnh đc quá 1 tuần.

E cũng biết là X rất lăg nhăg, nhưg lúc đầu nghĩ là thôi chơi bời cũng đc, miễn sao mình đừng ham hố quá. Với lại em cũng khác những đứa cgái từng cặp với X nên e tự tin lắm. Nhưng càng ngày e càng dính sâu vào, mong chờ tin nhắn rồi tối tối mong nó đón mình đi chơi, mặc dù đi chơi chỉ là đi tiếp khách của X, lần nào cũng uống rượu say chứ chẳng đi chơi riêng bg. Rồi X mất tích khoảng nửa tháng, sau đó lại vồ vập e như chưa có chuyện gì xảy ra. Cũng mua cho e đồ hiệu, đt xịn, cũng rủ đi nc' ngoài chơi nhưng e ko đc đi.

Có lần e đọc tin trong máy X có quả 'Vợ yêu", và số đó ở nc' ngoài. E làm ầm lên thì nó bảo ctay cô ấy rồi, nhưng e biết thừa là chưa đâu. Những lần sau đi chơi nó đưa đt cho e xem là đã xoá hết sdt của cô kia. E lại tự gạt đi bảo thôi nó lăng nhăng nhưng vẫn tử tế với mình là được rồi (ngu dại thật)

Rồi gần tết, X tặng e 1 món quà giá trị, sau đó là mất tích cả 2 tháng trc' và sau tết. em cay cú vô cùng, nhất quyết ko thèm liên lạc lại. Gần đây nó lại chủ động liên lạc với e, vồ vập e và nói rất quý và tôn trọng e, ko hề coi e như những đứa con gái khác (vì bố e là ng` có chức tước và bố X lại chơi thân với bố e nên e đoán nó mới nói thế). Rồi là vì anh có nhiều chuyện buồn nên anh mới mất tích. Nhưng em chắc chắn đến 90% rằng cô "Vợ yêu" trong máy nó đã về VN ăn tết, vì thế nó mới biến mất như vậy.

Mấy hnay nó cứ ỉ ôi e làm e lại xiêu lòng quá. Vì e có tình cảm thật với nó, nhưng giờ lại ko fải là yêu như trc' nữa, mà là vừa yêu. vừa ghét và vừa muốn trả thù nữa. Nó đã đùa giỡn em và chẳng coi e ra gì cả, vậy mà lắm lúc e vẫn chờ từng cái tin nhắn của nó, chờ nó đón đi chơi... Tối qua nó gọi e đến nhà, nhất quyết ko đón em mà bắt em tự đi, nói là em chiều anh 1 lần đi. E ko đi. Thế là nó dỗi, tắt máy.

Giờ e fải lsao? Dứt hẳn ra thì ko đc, mà yêu thì lsao yêu kẻ bất minh như vậy chứ. Nó đúng là kiểu lạnh lùng thì xán vào mà tình cảm thì lại né ra. Lại còn đứa "Vợ iu" ở nc' ngoài kia nữa chứ .... E cũng ko hiểu t/c nó dành cho e là thể loại gì, vì nếu để chơi bời thì những con mẫu với ca sĩ, diễn viên nó từng cặp còn "ngon" hơn e nhiều. Nhiều khi e rất muốn X bỏ hết để yêu e, nhưg giờ thì ...

Nguồn: Webtretho: http://www.webtretho.com/forum/f187/...ra-sao-474433/
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

E hèm, đọc xong đúng là miễn bình luận
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Lara y nhưng ko đắm trìm, Lara biết nhận xét mọi khía cạnh của con ng` đó nhưng vì bởi Lara chưa muốn rứt hẳn còn vương vấn như kiểu muốn cho họ 1 cơ hội để họ thật lòng với chính mình thôi. Nhưng theo Lara đã nói 1 con ng` từ xưa đã có tiếng chơi lăng nhăng như vậy thì có lẽ ko ít thì nhiều cái bản tính đó sẽ ko mất, đối với con ng` này N chỉ khuyên Lara ko nên dùng phép thử hay so sánh mà hãy nhìn thực vào hiện tại bạn đang cảm nhận đc, vì chỉ có bạn là ng` tg cuộc chúng mình chỉ là những khía cạnh giúp bạn nhận ra đc cái nào lên làm và nên theo đuổi. Chúc Lara hãy luôn tỉnh táo như bài viết trên để có thể biết đc tương lai của bạn sẽ là cái ji nên làm.

Ặc, Nlik ơi, Cảm ơn Nlik, nhưng bài này Lara sưu tầm ở trên net, thấy hay nên Post cho mọi người mà! Huhu, L không có dại mà "cố đấm ăn xôi" lao vào mấy anh chàng này đâu nha!

đọc xong em thấy hài quá trả biết nói sao

Hô, thế mà xã hội có nhiều người hài như anh chàng X và ngu như cô bạn này lắm đó, âu cũng là cái số, đến khổ!

có khi mình đc duyệt vào ngu như con này hay sao ý