Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
Results 51 to 60 of 84

Thread: Em bé cần chúng ta giúp đỡ

em uh: 200k.
    em đi bến tre nữa nha mà sáng đi chiều về dc hem vậy em chưa đi xa bao h hì . vì nhà em ko cho đi nguyên ngày dc hix , em có chuẩn bị cho pé mấy con gấu bông đẹp cực hị hị
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

mong từ h đến ngày đy k có j trục trặc em có chuẩn bị mấy bộ quần áo đẹp cho bé rồi ạ

Mình muốn đóng góp 1 phần nhỏ cho bé Vy nhưng k rành việc chuyển tiền nên có bạn nào ở gò vấp (gần công viên Gia Định) k cho mình gửi 200k cho bé nha.
    Thân!

Smile

Quote Originally Posted by lxl View Post
    Mình muốn đóng góp 1 phần nhỏ cho bé Vy nhưng k rành việc chuyển tiền nên có bạn nào ở gò vấp (gần công viên Gia Định) k cho mình gửi 200k cho bé nha.
    Thân!
    Bạn gọi số 0903041280 cho mình. Mình sẽ đến tận nơi thu nhận sự ủng hộ của bạn.

Thanks
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Bạn gọi số 0903041280 cho mình. Mình sẽ đến tận nơi thu nhận sự ủng hộ của bạn.

Thanks
    Mai có tiện cho bạn k, mình đi bộ ở cv từ 6-7am. Nếu sớm wá thì để trưa mình báo lại h chính xác cho bạn

Nếu được buổi trưa la tiện nhất bạn ạ ! NẾu bạn không ngại bạn cho mình địa chỉ nhà mình sẽ cho người đến tận nơi thu tiền của bạn đóng góp. Như vậy có lẽ sẽ tiện hơn.

Thanks
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Đã có kế hoạch bên BTO các anh chi có thể xem ở đây!
    Kế hoạch ngày 4/4/2010 sửa nhà cho Bé Tường Vy

Sau đợt tiền trạm 4.4 mong cả nhà chuyển tiền vào tài khoản của admin hoặc đưa trực tiếp, Mình mong trước ngày 20/4 là sẽ nhận được số tiền như các bạn đã hứa để đến ngày 30/4 sẽ thực hiện đuợc các kế họach đã lên. Kế họach cụ thể sẽ làm gì với số tiền đó (chuyển tận tay, mở tài khỏan mang tên em bé, giao cho người giám hộ .....) sẽ được bạn chi tiết sau khi thống nhất ý kiến của cả nhà

Tổng số tiền mong đợi là 10 triệu đồng. Từ giờ đến 20.4 mình mong sẽ vận động được.

Thân

Lưu ý cả nhà : Hôm 4.4 ai đăng ký tiền trạm nhớ mặc áo Thanh Niên Việt Nam (áo xanh có hình lá cờ Việt Nam ở ngực trái). Hôm đó chúng ta sẽ sữa chữa nhà cho em bé (kết hợp với nhóm BTOnline). Mong cả nhà lưu ý. Các bạn nữ có thể mang theo đồ để thay nếu sợ những họat động buổi sáng làm dơ đồ của mình

Đăng ký 1 vé đi tiền trạm, dạo này đang trong mùa khô nên mình không dám hứa gì hết :-S. Nhưng hy vọng đến đợt đi ngày 30/4 sẽ có niềm vui cố gắng cày . Hẹn các mems gặp tại Mỹ Tho - Tiền Giang
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Chương trình dự kiến ngày 4/4/2010

Sáng 5h30 (hay 6AM) sẽ xuất phát
    8h30 hoặc 9AM : có mặt tại Bến Tre

Cùng với nhóm BTO sẽ sửa nhà cho em Vy, Sau đó ăn cơm trưa, 1h30 diễn đàn sẽ họp bàn với BTO vá TTTT là cùng làm việc - phối hợp như thế nào để giúp đỡ bé Vy một cách tốt nhất (có lẽ có sự hỗ trợ của chính quyền địa phương trong hoạt động này). Sau khi thống nhất chúng tà về 4rum xin ý kiến cả nhà và sẽ có kết quả chính thức sau cùng

Sửa nhà cho bé Vy xong, nếu sớm chúng ta có thể tham quan thành phố Bến Tre (nghe nói có biển rất đẹp). Thăm quam xong chúng ta sẽ khởi hành về HCMc. Nếu sớm sẽ tổ chức ăn uống tại Thanh Đa với hình thức nhà nước và nhân dân cùng làm (tức hợp tác xã). ()

Ăn uống xong xong, tổng kết chuyến đi, chia tay

Trên đây là dự trình sơ bộ chuyến đi ngày chủ nhật 4/4. Mong cả nhà cho ý kiến bổ sung

Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast