Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 84

Thread: Em bé cần chúng ta giúp đỡ

Đã xem hình của Nguoibentre. Xem ra nhà bé và cả bé cần những thứ sau đây: bình nước, ca nước, dép, võng ...

Ps: khách sạn ngàn sao lun, mưa xuống chắc ướt hết quá
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Đã xem hình của Nguoibentre. Xem ra nhà bé và cả bé cần những thứ sau đây: bình nước, ca nước, dép, võng ...

Ps: khách sạn ngàn sao lun, mưa xuống chắc ướt hết quá
    Đúng roài, H nghĩ ngoài số tiền chúng ta mang xuống giúp đỡ em cũng nên mua thêm 1 số vật dụng trong nhà ...
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

for bé:
    Ngày nào chị cũng vào cái topic này, ngày nào chị cũng chờ đợi và chờ đợi. Chị mong có nhiều người vào đây, để giúp đc e nhiều hơn nữa. Chị muốn về BT thăm e quá đi, muốn càng nhanh càng tốt, chị nghe mấy anh bên BTO nói ngày 4.4 sẽ xuống sửa nhà cho em, chị vui lắm đó. Chắc là e cũng vui lắm đúng ko?
    Em biết ko, mỗi lần chị thấy topic ko ai post là chị buồn lắm, chị muốn có nhiều người quan tâm đến em mà. Chị ước gì mình có nhiều tiền để có thể giúp e nhiều nhất có thể.
    Mạng nhà chị dạo này dean lắm, chị lọ mọ hoài mới thấy đc hình ảnh của e. E có khuôn mặt đẹp, thông minh lắm e biết ko? Giá như e đc sinh ra ở 1 hoàn cảnh khác em nhỉ.!
    Nhìn e mà chị xấu hổ với bản thân mình quá. Chị đã đc cuộc sống ưu ái nhiều thứ nhưng lúc nào chị cũng biết than vãn thôi. Chị thật là tệ quá đúng ko e.?
    Chị biết chẳng thể nào e đọc được những dòng chữ này, nhưng chị vẫn muốn viết, viết để lòng nhẹ e à. E thật là 1 đứa trẻ dũng cảm và đầy lòng yêu thương, chị mong tương lai của em sẽ tốt đẹp, chị mong vì 1 tuổi thơ ko đc đủ đầy mà e luôn cố gắng trong cuộc sống. Chị mong đc thấy e thành đạt. Chị mong rất nhiều điều tốt sẽ đến với e đó e gái.
    Chị muốn viết nhiều lắm, muốn nói nhiều lắm. Nhưng văn chương của chị thì dở ẹc. Viết nhiều quá mọi người và e lại k hiểu chị muốn nói gì.Chị dừng lại ở đây thôi. Cầu chúc những gì mà mọi người chúc e sẽ thành hiện thực nhé. Thương em nhiều lắm...
    nha trang 25.03.2010 05:01am
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

Vậy là tổng cộng có bao nhiêu người đi xuống đó tính đến hiện giờ ?
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Hòa với giòng người xuống sửa nhà cho em bé, admin cũng sẽ tham gia và cũng nhân tiện sẽ đi tiền trạm trước để biết chi tiết chúng ta nên làm gì để giúp cho bé thiết thực nhất. Ngày 4/4 Admin sẽ xuống Bến Tre, có thành viên nào muốn đi cùng thì vui lòng thông báo. Vì xe chỉ còn thừa 2 chỗ nên ưu tiên cho bạn nào đăng ký sớm.

Xe sẽ xuất phát tại TP.HCM lúc 6hAM ngày 04/04/2010

Xí 2 vé đi tiền trạm cùng admin nhá
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Cập nhật thông tin kinh phí huy động tạm tính đến hôm nay

1. 4.500.000 vnd như danh sách ở trang 4
    2. Admin Việt Anh : 500.000 vnd
    2. Bạn nhóc phù thủy và 1 nguời bạn : 500.000 vnd
    3. Bạn Ngọc Hân : 200.000 vnd

Như vậy tính đến hiện giờ chúng ta đã huy động được : 5.700.000 vnd

Mong rằng từ bây giờ đế ngày xuống Bến tre chính thức sẽ huy động được khoảng 10.000.000 vnd

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn

Cảm ơn Khoa đã gởi link này, xin ủng hộ 500.000đ.
    Chúc diễn đàn luôn vui và nhiệt huyết!!!

Quote Originally Posted by bohunglina View Post
    Cảm ơn Khoa đã gởi link này, xin ủng hộ 500.000đ.
    Chúc diễn đàn luôn vui và nhiệt huyết!!!
    Xin cảm ơn bạn thật nhiều. Nhưng bạn có thể cho mình biết bạn là ai được không vậy. Một lần nữa xin cảm ơn bạn

Trần Song Khoa

bạn Lyns : 100.000 vn
    bạn bohunglina : 500.000 vnd

Tổng cộng : 6.300.000 vnđ

Nếu như k có j thay đổi Em và anh zai sẽ vô đó cùng mọi ng

Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast