Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: Câu chuyện về ngày 19/03

Arrow Câu chuyện về ngày 19/03

Ngày nảy ngày nay...

Trên thế giới bao la rộng lớn...

Có một đất nước VN nhỏ bé...

Trong đất nước VN ấy...

Lại tồn tại một thế giới ảo vô cùng rộng lớn...

Và trong cái thế giới ảo ấy...

Có một diễn đàn NIEMTIN nhỏ bé...

Nhưng trong NIEMTIN nhỏ bé... lại có một éc min vô cùng... củ chuối. haha

Éc min củ chuối ra đời vào ngày 19 tháng 03 năm một nghìn chín trăm hồi đó Truyện kể rằng, ngày xửa ngày xưa, lúc éc min được sinh ra thì có một ngôi sao rơi xuống (hình như là sao chổi.. keke ), nhờ vậy mà dd của chúng ta bây giờ mới có một éc min ltvt vừa xấu tính, vừa khó chịu, vừa hung dữ, vừa... nói chung là tất tần tật những cái xấu đều dồn vào đấy . Vì vậy mà hôm nay, kỷ niệm 31 năm cái ngày "xui xẻo" ấy, mọi người hãy cùng nhau gởi những điều tốt đẹp nhất để éc min của nhà mình hết "tật xấu" đi nhé!

P/S: @ ltvt: này, không được mắng nhok đấy nhé, người ta bảo rằng trong ngày sinh nhật mà mắng người khác thì không tốt đâu.. keke
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Ồ, Hôm nay sinh nhật Admin VA à, thanks Nhoc Post bài để mọi người nhớ nhé!
    Chúc admin sang tuổi mới gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống...
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

wow... hôm nay là ngày sinh nhật của ẹt min hả? vậy mà im hơi lặng tiếng quá đấy, lặn không thấy sủi tăm gì cả . Sinh nhật vui vẻ nha anh VA, chúc anh mau chóng có thêm một niềm vui mới trong gia đình.

hị hị chúc a admin sinh nhật vui vẻ nhé, luôn gặp hạnh phúc và vui vẻ , rất cảm ơn a vì đã xây dựng dd niemtin này
    Nếu điều bạn muốn làm là đúng, và bạn tin vào nó, bạn hãy thẳng tiến và thực hiện ngay đi! Hãy thực hiện cho bằng được giấc mơ của bạn, và đừng bận tâm đến những gì “họ” nói nếu bạn vấp phải sự thất bại tạm thời, vì có lẽ “họ” không biết rằng mỗi một thất bại đều mang theo nó hạt mầm của thành công tương đương .
    NAPOLEON HILL

Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post

Cắt bánh kem cùng pác LTVT

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Thế là qua sinh nhật rùi. Cám ơn mọi người, cám ơn nhok đã nhớ

Quote Originally Posted by han0148 View Post
    Cắt bánh kem cùng pác LTVT
    Oh , oh , hẹp pì bớt đây tu Làm T... Với Tui

[19-03-2011]

Nhok viết tiếp câu chuyện của ngày 19-03 đây.. Vậy là thêm 1 năm nữa dd NIEMTIN chào đón sinh nhật admin ltvt (ý nói là ltvt già thêm miếng nữa goy` á, hehe). Không biết từ năm ngoái đến năm nay có giảm được chút tật xấu nào ko nữa.. Thôi thì năm nay nhà mình lại gửi những lời chúc tốt đẹp đến cho ltvt lần nữa trong ngày sinh nhật nhé... (để bớt cái tính xấu đi ấy mà.. ^o^)

Happy Birthday!

19-03-2011

@ltvt:
    Vài chuyện không vui xảy ra ở diễn đàn trong thời gian vừa qua có lẽ đã làm giảm đi phần nào cái tâm huyết mà ltvt dành cho 4rum NIEMTIN... Nhưng dù có thế nào, nhok vẫn muốn nói 1 lời cảm ơn đến ltvt vì tất cả những gì ltvt đã làm cho 4rum. Phải nói rằng từ ngày xuất hiện thêm 1 cái nick màu đỏ chói lóa ltvt thì NIEMTIN như được hồi sinh, diễn đàn sống động hơn và mọi người đến gần nhau hơn. Ai cũng nhận thấy điều đó.. và ai cũng hiểu.. chỉ có điều là mọi người không nói thành lời thôi. Vậy lần này sẵn có ngày "đặc biệt xấu" này, nhok và tất cả thành viên của NIEMTIN: "CẢM ƠN LTVT NHIỀU NHIỀU LẮM!"

Còn giờ thì cả nhà mình ăn sinh nhật nhá.. ^o^
    Last edited by nhóc phù thủy; 19-03-11 at 10:51 PM.
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

chúc mừng sn linh hồn của Niềm tin
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 1 of 3 123 LastLast