Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: Câu chuyện về ngày 19/03

Không gặp sếp nhìu nhưng rất cảm ơn những gì sếp làm cho NT,nhân ngày hôm nay xin đc bày tỏ...
    HAPPY BIRTHDAY!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Nhok viết tiếp câu chuyện của ngày 19-03 đây.. Vậy là thêm 1 năm nữa dd NIEMTIN chào đón sinh nhật admin ltvt (ý nói là ltvt già thêm miếng nữa goy` á, hehe). Không biết từ năm ngoái đến năm nay có giảm được chút tật xấu nào ko nữa.. Thôi thì năm nay nhà mình lại gửi những lời chúc tốt đẹp đến cho ltvt lần nữa trong ngày sinh nhật nhé... (để bớt cái tính xấu đi ấy mà.. ^o^)

Happy Birthday!

19-03-2011

@ltvt:
    Vài chuyện không vui xảy ra ở diễn đàn trong thời gian vừa qua có lẽ đã làm giảm đi phần nào cái tâm huyết mà ltvt dành cho 4rum NIEMTIN... Nhưng dù có thế nào, nhok vẫn muốn nói 1 lời cảm ơn đến ltvt vì tất cả những gì ltvt đã làm cho 4rum. Phải nói rằng từ ngày xuất hiện thêm 1 cái nick màu đỏ chói lóa ltvt thì NIEMTIN như được hồi sinh, diễn đàn sống động hơn và mọi người đến gần nhau hơn. Ai cũng nhận thấy điều đó.. và ai cũng hiểu.. chỉ có điều là mọi người không nói thành lời thôi. Vậy lần này sẵn có ngày "đặc biệt xấu" này, nhok và tất cả thành viên của NIEMTIN: "CẢM ƠN LTVT NHIỀU NHIỀU LẮM!"

Còn giờ thì cả nhà mình ăn sinh nhật nhá.. ^o^
    Ông nội đừng giận con nhé vì già rui lên ngày sn của ông nội mà con cũng quên.Để con happy bitbiirthday ông nội "THỰC TẾ" mai nhé! chúc ông nội 1 tuổi mới nhiu may mắn niềm vui Và chăm lo cho gia đình Niềm Tin giàu mạnh và vững bền như GĐ nhỏ của ông nội nhá! Nhất ông nội đó :<có 2 GĐ - 1 vợ dc pháp luận công nhận và vô số vợ "hờ " nhé>

Hơhơ, Nhok kia! C "già" rùi có nhớ gì đâu. Sao hum wa ở bên C cả buổi mà ko nhắc hả? Oánh trận giờ.
    Mà hum qua chị em tổ chức SN anh ltvt cũng vui đấy nhể. Mỗi tội thiếu mọi ng, chỉ có mỗi chị em mìn. Khà khà.

Này, thì đãi anh ltvt nè:

Còn cái này cất đi ăn dần nhé:

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Vậy là cái topic 1 năm trôi qua lại bị "trùm spam" lôi ra.

Cám ơn mọi người đã nhớ và chúc mừng.

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Hơhơ, Nhok kia! C "già" rùi có nhớ gì đâu. Sao hum wa ở bên C cả buổi mà ko nhắc hả? Oánh trận giờ.
    Mà hum qua chị em tổ chức SN anh ltvt cũng vui đấy nhể. Mỗi tội thiếu mọi ng, chỉ có mỗi chị em mìn. Khà khà.
    Sáng hôm qua thức dậy nhìn lịch thì nhớ, nhưng phải đi từ sáng nên tối vừa về đến nhà là nhok post liền đấy. Qua bên nhà chị mắc "nhìu chiện" nên có nhớ gì nữa đâu.. kaka
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Vậy là cái topic 1 năm trôi qua lại bị "trùm spam" lôi ra.
    Nãy giờ ko để ý cái dòng này.. gì mà trùng spam hở ltvt củ chuối? >"< nhìn trên cái thống kê top post xem, ko có tên nhok nhá..

Còn đang phấn đấu đây, đừng làm "nhụt chí anh hùng" nhá, phải qua mặt thienlong cùi mía mới được.. kaka

Chậm chân mất rồi! Không biết còn sót kí gì sau sinh nhật không nữa!?
    Chúc mừng sinh nhật! Hạnh phúc, Bình an, May mắn, Thành đạt... ku nhé!
    Last edited by Bống; 21-03-11 at 01:22 AM.

HVN có lọ dưa trông ngon waaa nhìn xèm thế,hôm trước đãi Nhok món gì đấy? Sếp Lờ vờ ưi! ăn ko hết thì campuchia nhá,ko phải SN sếp là iem cướp rùi đấy...hix...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    HVN có lọ dưa trông ngon waaa nhìn xèm thế,hôm trước đãi Nhok món gì đấy? Sếp Lờ vờ ưi! ăn ko hết thì campuchia nhá,ko phải SN sếp là iem cướp rùi đấy...hix...
    Sao ku ko nói nhok gửi cho đi, cái gì chứ ku mà nói nhok gửi ra cho cả thùng, tha hồ mà tắm í . Còn cái này thì mọi người thông cảm nha , hvn dành riêng cho ltvt nên ko thể share đc (lại còn để sài dần nữa chứ ).

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    HVN có lọ dưa trông ngon waaa nhìn xèm thế,hôm trước đãi Nhok món gì đấy?
    Chị hvn đãi nhok món bún chả giò, ngon lém, nhok ăn hết oy`, một bụng no nê lun.. giờ làm sao gửi cho BH đây nhở?

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Sao ku ko nói nhok gửi cho đi, cái gì chứ ku mà nói nhok gửi ra cho cả thùng, tha hồ mà tắm í .
    Gửi cái gì mà tắm dc hở ltvt?

P.s: Ủa sao ltvt dùng mấy cái icon dc mà nhok dùng hổng dc zậy?

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast