Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: Offline 20.3.2010

Cái này cũng đc nhưng để hỏi ý kiến Bác Hô đã ná

Wow... Cả nhà offline vui quá... hum đó nhok cũng được off cùng mọi người... qua điện thoại... hehe

@ phanhieu: Này (nói theo giọng của phanhieu ) "chộp" ảnh mà tay còn cầm điếu thuốc nghênh ngang thế à... nhìn mà phát ghét B-)

@ thienlong: Đến nay mới biết "dung nhan" của tl á.. hehe... mới xuất hiện là đã có người đòi "ký hợp đồng" rùi. VIP quá

@ han0148: Chị Hân cẩn thận vẫn tốt hơn... tl nhìn vậy chứ ko phải vậy đâu.. haha

@ Lara Le: Lara ăn gian nhé, giấu ảnh của mình ở đâu rùi? show ra mau... ko thoát được đâu.. keke
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Hị hị, Lara không có giấu ảnh, mà do Lara tới muộn, lúc đó anh Men say rùi, nên hok có minh mẫn để chụp ảnh, cái ảnh đó ko nhìn rõ nên L ko up. Huhu, oan cho Lara!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Nhiều ảnh lắm cơ mà Lara, sao e post có mấy cái thôi vậy?

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Anh ơi, chất lượng nó ko ổn lắm đâu anh, bị mờ mà. Lần sau mọi người chuẩn bị máy ảnh sẽ đẹp hơn! Với lại, quay đi quay lại toàn thấy anh Thienlong thôi ạ, Post anh ấy nhiều thì...hic!

hic nhìn NIEMTIN Hà Nội thích thế nhỉ, lâu lâu mới có dịp gặp mặt vậy mà mọi nguời ko chịu post nhiều ảnh lên cho cả nhà cùng "ngắm", cái này là lỗi của ban tổ chức đó nghe
    @Thienlong: sướng ghê lun á, ảnh mới tung lên mạng mà đã có bao nhiêu là fan hâm rùi hehe, Ngọc mà chưa lấy chồng thì Ngọc cũng đăng kí một xuất đó
    @ Lara Le:Toàn lo post ảnh của mọi người lên mà quên mất mình rồi kìa, cho mọi người thấy La đi chứ
    Ngọc đồng ý với nhoc là nhìn ảnh của anh Hiếu hơi bị đểu, nhìn là mún đánh roài

Mọi người thi nhau bỏ phiếu cho TL, thôi mình bỏ 1 phiếu cho phanhieu cho đỡ thiệt. Hic có hội họp mình chỉ đứng cổ vũ thôi chứ chẳng ai trông cái đuôi cho mà đi với lại đang ốm suốt từ thứ 5 tuần trước tới giờ chưa khỏi.
    Cái ông Bình rõ là to còi mà cũng vắng mặt, lần này off đông hơn lần trước, chắc vui hơn.
    Lara ơi mặt tiền của em đâu rồi?
    @Men cũng chẹp giai mà k ai khen cả

Hị, bắt đền anh Men ấy ạ, cái ảnh có em anh ý chụp bị mờ, ko nhìn đc j hết cả

@Chị yeu: anh Binh VIP gặp lỗi kĩ thuật xe cộ, đấy, đi ô tô nó khổ thế chứ! Đã thế lại mất hút lun từ hôm đó, chắc sợ nhà mình phạt vạ.
    Nhìn cái mặt phanhieu rõ "đểu", thế mà chị Vote, ko sợ anh chị em phản đối à

Lara cũng Vote cho thienlong đẹp dzai, đáng yêu 1 phiếu, kaka

Mấy thằng em đểu thật , có số mà ko gọi đánh thức làm mình woánh một giấc mở mắt ra đã thấy 3h hơn rồi . Thôi hẹn lần sau vậy .
    @lara : ra đi , nhìn thấy roài , ko đc trốn nữa ...he he he

Ô thế thiếu peut à chị nhox..........quên em rồi

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast