Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Offline 20.3.2010

Quote Originally Posted by Lara Le View Post
    Hị, bắt đền anh Men ấy ạ, cái ảnh có em anh ý chụp bị mờ, ko nhìn đc j hết cả

@Chị yeu: anh Binh VIP gặp lỗi kĩ thuật xe cộ, đấy, đi ô tô nó khổ thế chứ! Đã thế lại mất hút lun từ hôm đó, chắc sợ nhà mình phạt vạ.
    Nhìn cái mặt phanhieu rõ "đểu", thế mà chị Vote, ko sợ anh chị em phản đối à

Lara cũng Vote cho thienlong đẹp dzai, đáng yêu 1 phiếu, kaka
    chị thấy mỗi em phản đối thôi. Cho H 1 điểm để lấy lòng sau này chị có việc phải nhờ tới H mà () . Với lại ai cũng cho TLong là VIP rồi chị thấy H thiệt wa'.

Sao mọi ng toàn cho anh Tl vs anh PH ý nhỉ.....anh zai mr.Bem và chú MEn của em có kém phần long trọng đâu cơ chứ.......... phản đối ý kiến của các chị

chụp chung chung cho vui thôi lara đưa ảnh lên thì làm sao có bé nào dám đến gần tl nữa hix hix
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    chụp chung chung cho vui thôi lara đưa ảnh lên thì làm sao có bé nào dám đến gần tl nữa hix hix
    Hị, được khen sướng quá lại còn.... đang ế ẩm quả này được lăng xê nhờ công em Lara, TL k thấy là các em thi nhau bỏ phiếu cho TL à? mỗi mình thương PH và bác men nên bỏ phiếu cho 2 "đồng chí" ấy đỡ thiệt

hixhix.....A TL á hơi bị mr.Kiêu đấy ná

Hị
    @Chị yêu: em hok có lăng xê anh thienlong ná! Chị Han0148 nhìn ra "Vẻ đẹp tiềm ẩn" của anh thien đầu tiên mà!
    Chị Hân còn đang đòi bỏ anh Nở vì anh Thiên đó ạ

@thienlong: Hic, đưa ảnh xấu thì bị kêu là "dìm hàng", ảnh đẹp thì sợ ko em nào mon men! Thế ý Pác là thế nào đây? Tự dưng rơi xuống nhiều fan hâm mộ, sức yếu nên hoảng quá hả ông anh?
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

1 người như thienlong thi kiêu với ai bé quynh anh ơi
    yeuluonmuquang : úi úi
    lara : anh cám ơn vậy em làm mối luôn đi mấy vụ đó anh nhát lắm
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

ko bít phải Long hàng khoai không nhỉ???

Page 3 of 3 FirstFirst 123