Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: For MagicianS

For MagicianS

A lô A lô... Diễn đàn NIEMTIN tìm MagicianS tổ chức party để ăn mừng SINH NHẬT nào...

[YOUTUBE="KLj5ewYWKww"]For MagicianS[/YOUTUBE]

365 ngày của MagicianS từ 02-04-2010 đến 02-04-2011 sẽ trải qua như thế nào đây?

Cả nhà cùng gởi lời chúc cho Magic nhé! Còn ai thấy ghét Magic thì gửi lời nguyền cũng được... hehe

Chúc mừng xong rồi... giờ đến phần bánh kem nhá!

Cho Magic ước 1 điều đấy... 1 điều thôi... không được tham lam đâu đấy

HAPPY BIRTHDAY
    to MagicianS
    02 - 04 - 2010

From NIEMTIN group
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Chúc mừng sinh nhật Mag nhé!
    Chúc Mag luôn thành công thật nhiều trong cuộc sống!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Happy birth day! Best wishes to you

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

sinh nhật muộn vui vẻ hạnh phúc sinh nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Chúc sinh nhật vui vẻ. Chúc MAG có nhiều niềm vui trong cuộc sống
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

háp pi bớt đay tu du, háp pi bớt đay tu du, háp pi bớt đay tu du ....

Một tuổi mới, nhiều bạn mới, nhiều niềm vui mới, nhiều hạnh phúc mới và đại diện diễn đàn gởi đến MagicanS một lời chúc củ sì "Sẽ thành công trên con đường đã chọn bạn nhé"
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

hphd.!! Chúc a.S sn vui nhé. Thêm tuổi mới rồi đừng có mà ăn hiếp e hoài nghe hông.
    E có gởi quà sn cho anh rồi đó. A gọi số 18000204 bấm phím 1 rồi làm theo hướng dẫn nhé. B-)
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

Chúc Mag thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới (k phải khóc đêm vì "thèm sữa" nữa)
    - 1 là cai sữa thành công hoặc
    - 2 là tìm được cho mình 1 cô gái VN ( thay vì uống sữa của cô gái Hà Lan)
    Chúc thành côngB-)

trời ơi.... xúc động quá...! cảm ơn mọi người nhiều nhé!

cứ tưởng mình đã quên... từ sáng tới h có một người yêu cũ, một người yêu hiện tại và một người sắp yêu gọi điện, nhắn tin, gửi QTAN... không có bạn bè gì nhớ hết ... hic hic. mới cảm thấy hạnh phúc làm sao khi mình có Niềm Tin là bạn.! cảm ơn mọi người rất nhiều... có lẽ giây phút này là giây phút cảm thấy hạnh phúc nhất trong ngày sinh nhật đó... cảm ơn Nhóc với món quà buổi sáng... anh vẫn còn chiêm bao thì nhận được quà... cứ như lạc vào rừng mơ, gặp người đẹp Tưởng bở... hì. thanks!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Happy birthday to Magic
    Quyết tâm, phấn đấu, nghị lực, kiên cường để tìm lại chính mình

Page 1 of 3 123 LastLast