Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Thread: Bà con ơi .... Ban than sắp...

Wink

Em dzừa quyết định tối qua là sẽ ... đeo gông dzào cổ.... hxi hxi ! "Có chồng còn hơn ở giá...", sắp đến valentine gùi mà
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hehe.... cười lên cho đời nó tươi chứ tội gì mà phải bi quan thế :lol:

<marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hehe.... cười lên cho đời nó tươi chứ tội gì mà phải bi quan thế :lol:
    tui xin chúc mừng anh web đã tìm được "a half" của mình nhá,chúc anh hạnh phúc B)
    còn ai đăng kí .... gông nữa hông dzậy,hihihi ......
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

à wên,tui xin chúc mừng anh mod đã tìm được "a half" của mình nhá,chúc anh hạnh phúc B)
    còn chú nào đăng kí .... được đeo gông nữa hông,hihihi....

tui nua ne`
    tui muon deo gong lam ma` ko co ai deo cho tui het xhĩhĩhĩh
    co anh nao co em gai thi giup deo vao gium tui di
    tui xin hau ta

be_nhoc
    Guest
    Cung hỉ cung hỉ nha, vậy chừng nào bé mới được dự tiệc đây? Nhớ báo sơm sớm để bé chạy nhé

có đây,tui có em gái nhưng nó mới học lớp .........................9 hà,anh killer tha cho nó nhé :lol:
    be_nhoc ơi,anh killer cũng muốn đeo gông dzô cổ rùi kìa,bé xem có chị nào xinh xinh thì giới thiệu cho anh í một chị nha :rolleyes:

be_nhoc
    Guest
    Bé nhóc có nhiều chị dễ xương lắm nhưng mà hổng biết hnkvmt bi nhiêu tuổi dzạ để bé nhóc biết mè lèm mai cho đúng người nữa chứ, đúng hông nè

lộn rùi ạ,tui chưa muốn đeo gông dzô cổ đâu ạ,tui chỉ hỏi giúp cho anh Killer thui mè
    hehe... nhưng dù sao thì cũng cảm ơn bé nhóc nhá :lol:

tr`ui
    killẻ muon deo gong lam ne` be nhoc ui
    hay la be nhoc deo cho killẻ nha ehhhehe

Page 1 of 4 123 ... LastLast