Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: Tìm người yêu

anh hai này làm bể mặt em gái quá đi.
    bà con cho đính chính lại nha vì ảnh bị xì trét nên mới ghi như vậy thôi chứ ảnh thương lắm. bà con dừng hiểu lầm ảnh là xăng pha nhớt thì tội.
    các chị em mau đến đăng kí để còn được hửong quyền ưu tiên
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

:baby: đúng lè người em gái tốt dzà cũng lè người hỉu A2 nhất , xương em gái wá

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hihi, 8 ui! Cho em đăng ký hén! Thấy người ta ghi tội 8 we' hihi! 8 ui, bé được hong 8?

:help: :gun: chao cac ban .minh cung dang buon nhung chang biet lam gi ,ko le minh la con gai lai quay giong con trai thi lam sao duoc , doi khi minh ko biet lam sao day , giup minh voi , dung la yeu mot nguoi rat dau kho neu nguoi do ko yeu lai ,nhung se dau kho hon neu minh thich nguoiay nhung ko noi cho nguoi ta biet minh thich nhu the nao ,minh nho ban ay lam
    :help:

trời cho tôi đăng ký luôn đang buồn wá ,mà tìm ai 8 thì chắc đở buồn tôi được ko 8
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

toi_loi
    Guest
    hic...........tiếc quá trời lỡ bán thân làm người hầu rùi, đành ngậm ngùi cay đắng thui,

nè bà chủ ui, hồi nào kiếm được người êu thì "bao" người hầu một chầu chè online nhé...............hic...............bit vậy tui chẳng bán thân nữa chắc bây giờ vẫn có cơ hội để............hĩ hĩ hĩ hĩ...........

nguời hầu khỏi lo, khi nào vào sai gòn, bà chủ sẽ kiếm cho một người thật dể thương dể trả công những ngày người hầu đã lo lắng và chăm sóc bà chủ hehehe
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

8 ui, 8 tìm được ai chưa vậy uh 8...............?
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Chài ai, nhìn tới nhìn lui CSGB tự nhiên nổi da gà luun , chơi kiểu đa hệ thế này thì SG xin kiếu, "kính nhi viễn chi" vậy

Page 3 of 3 FirstFirst 123