Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: Tình yêu net !!

:lol: <_< :ph34r: :o :rolleyes: :angry: :blink: :huh: B) :unsure:
    Mệt và mỏi , nhưng không bao giờ tui bỏ qua lân hẹn với cô âý trên mạng .
    Không biết những gì bạn âý nói có thâtj không , nhưng riêng tôi tôi tin la thâtj (đơn giản là vì tôi đã noi thât ) . Khi nói chuyện tôi cảm thâý dường như chúng tôi gânf nhau lắm &#124;(mặc du cách xa tới 125 cây số lânj &#33;&#33 .
    Khi noi chuyên , tính nhút nhát của tôi biến đâu mâts , chỉ còn niềm hứng thú , say mê và xem lânx sao xuyến .
    Cả hai chưa ai gửi hinh cho nhau , cả hai chua ai dám nói cái gì di xa hơn măc du nói yêu trên mạng đối với một số người là điều dễ như trở bàn tay . Chúng tôi khá tôn trọng nhau (tôi nhânj ra điều đó khi nói chuyện với một số người khác trên mạng , ho không nhu bạn âý )
    Tôi biết mang chỉ là ảo , không la thực , tui biết trên mạng vi không biết nhau nen người ta co qưyền nói sạo không sợ bị phát hiện . Và tôi cung biết răng có thể người đang chat với tui co thể đang chat với 2 , 3 chục người khác . Nhung tôi tin bạn áy không vâyj , tôi tin cảm giac của tôi cũng giống như cảm giác của ban âý &#33;&#33;&#33;&#33;
    Các bạn có tin không &#33;&#33;&#33; :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Wink

Đôi lúc chúng ta cũng gặp được những con người thật sự là TỐT ở trên mạng , nhưng thật sự thì RO hong tin lắm về TIN IU trên NET đâu, tình IU chỉ thực sự xuất hiện khi 2 người âý thật sự là hiểu về nhau, Ở bên cạnh nhau và cũng chia sẽ với nhau những niềm vui nổi buồn ....nhưng Thaipeace ah`....biết đâu bạn gặp được người thật sự TỐT âý .
    RO chúc bạn là người may mắn nhất trong ngàn người đau khổ trong chuyện Tình IU thời NET nha&#39;

Đằng sau vẻ đẹp âý là sự giả dối ..bạn hãy cẩn thận nhá &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Làm gì mà ngàn nguời ghê dữ vâỵ , dừng làm Thái sợ chứ , nói cho biết nhé , chưa bao giờ Thái là người may mắn hơn người khác đâu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33; hichichic...............

Originally posted by thaipeace@Apr 9 2003, 10:58 PM
    Làm gì mà ngàn nguời ghê dữ vâỵ , dừng làm Thái sợ chứ , nói cho biết nhé , chưa bao giờ Thái là người may mắn hơn người khác đâu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33; hichichic...............
    Chưa bao giờ thì bây giờ sẽ có....hãy tự tin lên THAI à &#33; Tui lun ủng hộ bạn

tình yêu.com hả .Tuinghĩ là có đấy ,Thái hãy cố lên nhá
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Cám ơn nhưng , ung hộ băng cách nào đây , chư ... nói xuông ai cũng nói được , ví dụ có ai hiến kế cho tui kể kiểm tra mức đô thật lòng của cô áy đi &#33;

hãy dùng nick ảo mà thử nhưng tui kô thích như vậy mình kô tin tưởng người kia thì yêu với đương làm chi ,mình cứ thật lòng đi thế nào cũng có người thật lòng lại với mình

Bộ chỉ có nick ảo thôi hả , còn cach nào khác không &#33;&#33;?
    Chứ nói thât5 , đã có nhiều người khuyên Thái rằng đừng tin vào ba cái chuyện vớ vân âý . Người thât việc thât còn chưa ăn ai nữa là .......

thì họ nói cũng đâu có sai,nhưng thái hãy hy vọng đi ,tui chúc thái sẽ sớm dc hạnh phúc

Cám ơn , nói chung cuối cùng ai cũng phải tin là net thât5 chứ không ảo &#33;

Page 1 of 3 123 LastLast