Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: Tình yêu net !!

Wink

Có những lúc RO buồn ..RO đi lang thang và rồi RO cũng tìm đến INTERNET để được tâm sự bày tỏ những niềm vui, nỗi buồn của mình với mọi người...và RO cũng gặp được rất nhiều người bạn gái rất tâm đầu ý hợp , và dĩ nhiên là cũng có nảy sinh tình cảm rồi , nhưng RO vẫn biết đó chỉ là những tình cảm mang tính chất ảo mà thôi
    Nên RO nghĩ rằng các bạn cũng đừng nên quá dành hết tình cảm của mình vào những thứ tình cảm mang tính chất ảo như vậy nữa nhé....hãy cứ sống và tin tưởng vào những gì thực sự ở trước mắt mình nhé..

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

TTN nghĩ điều này xảy ra rất ít , khả năng thành công rất thấp đối với những mối tình trên net hiện nay, TTN qua bao câu chuyện yêu đương trên net mà pháp luâtj đã lột mặt được bao kẻ dê đội lốt người đâý và cũng để lại hâụ quả rất lớn cho những em gái chưa đến tuổi vị thành niên, những mạc cảm và ghê tởm, điều này thì làm sao có thể tránh khỏi được.
    Hãy nhìn nhânj một cách chính xác bạn nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Guest
    Guest
    Xin tặng các bạn yêu chat 2 câu thơ của thi sĩ Xuân Diệu :
    " Tình chỉ đẹp khi còn dang dở,
    Đời mất vui khi đã vẹn câu thề "

Các bạn có ý sữa câu thứ 2 thành :
    " Đời mất vui khi đã gặp nhau rồi " không ????

Xin tặng các bạn yêu chat 2 câu thơ của thi sĩ Xuân Diệu :
    " Tình chỉ đẹp khi còn dang dở,
    Đời mất vui khi đã vẹn câu thề "

Các bạn có ý sữa câu thứ 2 thành :
    " Đời mất vui khi đã gặp nhau rồi " không ????

Bài trên của mình đâý : Phạm Dũng Chi . 18/10/1958
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Cũng đúng , vì nói chuyên không gặp mặt dễ hơn là gặp mặt đúng không ?
    Thái chưa có kinh nghiêm nhiều , Ro là người từng trải , Thái tin Ro , nhưng Thái cũng tin ở mình vì đơn giản một điều Thái nghĩ :" chẳng ai nói sạo mãi mà người khác không biết , hay ít nhât họ cũng cãm thâý chán ngán mà thôi " như thế lên net tốn tiến xem ra hơi bị ngu !!!!!

tinhyeulunglinh85
    Guest
    Thai àh, mình đã từng gặp trưồng hợp như bạn, mình đã cảm tình với một người chưa hề gặp mặt, nhưng mình nghĩ rằng tỉnh yêu thực sự chỉ đến khi 2 người gặp nhau và có thời gian tiếp xúc với nhau,
    Bay giơ nhưng gì bạn nghĩ về họ chỉ do bạn tưổng tượng ra ma thôi,nếu có cơ hội bạn thử gặp họ xem sao

Theo tui nghĩ thì NET chỉ là công cụ tìm kiếm , nhịp cầu để 2 người biết nhau mà thôi...còn chuyện có yêu hay ko thì phải tiếp xúc ngoài đời mới biết được <_<

đúng gòi ,kô thể có 1 tình yêu thật sự nếu hai người chỉ típ xúc với nhau we net thui,phải gặp mặt nhau mới bit dc
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

đúng nhưng trước khi gặp nhau thì net là nhịp cầu cho hai tâm hồn xích lại gần nhau
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Hay lắm , thái định hè này sẽ gặp , vì nhà cô âý xa lắm . Thực ra năm ngoái Thái đã cò dịp , nhưng vội quá , và nhà tìm không ra nên để mât1 cơ hội &#33;&#33;&#33;
    Nhưng lân2 này thì không ? Nhưng vân1 đề đặt ra là , thât5 ra người quen trên net có được đặt cao hơn người quen ngaòi đời không ?

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast