Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Tình yêu net !!

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    nhưng theo bé thì hãy tin đi,nếu như anh đã xác định rằng chị ấy chân thành vơi anh và anh cũng chân thành với chị ấy.Biết đâu anh đang nắm giũ cho mình 1cw hội.Giữa cuộc đời mênh mông rộng lớn này,để có đuwocj 1người tri âm tri kỉ thì khó lắm,đừng đánh ấmt cơ hội của mình! Bé cũng đang tin vào 1 người,niềm tin sẽ được khẳng định.Người ấy đã làm cho bé tin vào tình bạn qua net,và hơn thế nữa...
    Mỗi người 1 ý kiến,chúc anh có được hạnh fúc thật sự của mình! :rolleyes:

cám ơn bé , mong sao anh cũng được giống bé , nhưng anh vẫn cảm thấy minh fkhông đủ khả năng làm điều đó !

tình yêu trên nét thì chắc hẳn ko thể đặt cao hơn ngoài đời goài, theo only_love là dzậy đoá . vì ngoài đời thì cơ hội sẽ nhìu hơn là trên nét nhìu.
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Mình cũng nghĩ như thế , nhưng net sẽ mang lại cho mình nhưng cảm giác rất lạ , nửa thật nửa ảo , có thể kiến cho một anh chàng không may mắn nào đó có một chút thăng hoa , có một chút tinh yêu &#33;

Có đôi lúc thì em đặt một số người quen trên net hơn cả bạn bè thật của mình, đôi lúc cũng nghĩ mình bị lừa rồi nhưng dù sao có những lúc chấp nhận sự dối trá trên mạng còn tốt hơn việc phải đối mặt với những sự thật ngoài đời...Còn vấn đề yêu nhau thì...ko biết&#33; Nhưng RO cứ gặp thử đi, nếu ko làm người yêu được thì là bạn cũng tốt&#33;
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Có đôi lúc thì em đặt một số người quen trên net hơn cả bạn bè thật của mình, đôi lúc cũng nghĩ mình bị lừa rồi nhưng dù sao có những lúc chấp nhận sự dối trá trên mạng còn tốt hơn việc phải đối mặt với những sự thật ngoài đời...Còn vấn đề yêu nhau thì...ko biết&#33; Nhưng Thai cứ gặp thử đi, nếu ko làm người yêu được thì là bạn cũng tốt&#33;
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Có khi lại có tác dụnh ngược lại đấy bạn ạ , nói chung Ro đã tững nói với Thaipeace rằng đừng vội vàng làm gì âu cũng là duyên số thôi &#33;

Có khi lại có tác dụnh ngược lại đấy bạn ạ , nói chung Ro đã tững nói với Thaipeace rằng đừng vội vàng làm gì âu cũng là duyên số thôi &#33;

Page 3 of 3 FirstFirst 123