Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast
Results 101 to 110 of 143

Thread: Hồ Than Thở

Có lẽ mình nên buông tay thì hơn
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

@Vợ cả: Khi đã không đáng thì không cần suy nghĩ quá nhiều chị ạ. Mọi cái đều phải qua, hãy Shift- Del tất cả những gì không cần thiết, tập trung vào những gì quan trọng của cuộc đời- Đó là công việc, gia đình, những người bạn bè chí cốt! Sang trang mới đi chị, quên những gì đã qua làm mình mệt mỏi, khổ sở đi chị ạ. Dũng cảm gạt bỏ, bước lên để thấy ngày mai. Cố lên chị nhé!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

V2, V3
    Lúc nào cũng có Nở gia trang bên cạnh chúng ta..mọi chuyện sẽ qua

phanhieu
    Guest
    ... Thế nào... topic này bây giờ là của riêng Nở gia trang hả...

Như thế nào thì thông báo... chứ tình hình này... vào cũng hơi ngại... mà chẳng hiểu gì hết

Vợ 3 chán đời lắm chỉ muốn chết thôi......Đen lắm ý .....Lại bị ngã và rơi mất 20k nhục ơi nà nhục

hôm nay thật là vui sau những ngày buồn chán
    sau cơn mưa
    trời lại nắng
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

chúc mừng dì Ninh

@tienninh: La rất mừng thấy Ninh đã vui trở lại. Cố gắng lên Ninh nhé, mọi chuyện rồi sẽ phải qua, dù có kinh khủng đến đâu chăng nữa. La tin là như vậy, và cũng đã thấy rồi Ninh ạ!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

@Cua! hôm nay anh nói là cả ngày đưa em gái đi chơi. Cô bé đó đã về đúng không anh? Chúc anh ngày nào cũng vui như ngày hôm nay nhé!

Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast