Page 3 of 15 FirstFirst 1234513 ... LastLast
Results 21 to 30 of 143

Thread: Hồ Than Thở

Ngày mai thi giữa kì, hôm nay bắt đầu ... sốt
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

nhìn vô như đám rừng....chữ biết mình....số biết mình....mà mình chẳng bít chúng nó từ đâu ra hic hic..... trời ơi cứu con ...
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

seo ngày nào mình cũng vào Hồ Than THở thế này....chắc m sắp thành Cô gái bước ra từ "lò than" mất ròai ....ặc..ặc....

1 chút bế tắc...
    Mình muốn cố gắng để 1 người có thể nhận ra con đường sáng. Nhưng sao mọi nỗ lực luôn quá khó khăn?
    Nếu anh không hợp tác với em, thì 1 mình em sao có thể kéo anh sang đường đúng hả anh?
    Chỉ cần thêm 1 chút cố gắng, ko bỏ cuộc, thì em có thể giúp đc anh rồi!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

đã là con người có cái đầu để nghĩ thì ai mà kg có những nỗi buồn kaka câu này nghe quen quen
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

tình hình là...lại mất ngủ ...

Báo cáo nhanh tình hình vừa đi qua hồ than thở - nhìn chung đại đa số những lò than thở ra toàn đang là " đơn thân độc hành" . Giải pháp là ghép đôi thân đi thì chắc k còn thời gian để than nữa. Cứ suy từ bụng ta ra bụng người - nhiều thứ quá biết than gì trước đây

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    Báo cáo nhanh tình hình vừa đi qua hồ than thở - nhìn chung đại đa số những lò than thở ra toàn đang là " đơn thân độc hành" . Giải pháp là ghép đôi thân đi thì chắc k còn thời gian để than nữa. Cứ suy từ bụng ta ra bụng người - nhiều thứ quá biết than gì trước đây
    hì hì ý kiến hay đấy ss Yêu , chắc e cũng fải tranh thủ ...để bớt té vào lò than

Một ngày vui và nhiều ý nghĩa..

Vui vì đi thi tuyển, làm xong, ra sớm nhất, Cơ mà...Có khi trượt

Vui nữa vì hôm nay một người đã biết tự giặt đồ, biết quan tâm đèo mẹ đi làm, biết cố gắng phấn đấu. Vui vui khi thấy mẹ người ấy gọi điện "Hôm nay thấy tinh thần tốt hơn cháu ạ", vui vì bạn mình nói "Hôm nay đi làm thấy bác ấy vui lắm"... Cầu mong, niềm vui của mọi người sẽ thật lâu

Vừa vui, đã thấy nản và buồn..

Người đó đã nói dối nhiều quá. Niềm tin của bạn, của gia đình, và uy tín của mình nữa. Mình nói mình cố, nhưng cố sao đc khi người ta ko chịu nghe mình. Được đúng 48h, anh lại vẫn là anh!

Đành vậy, thôi anh tự lo đi nhé. Anh gấp 10 lần cái tuổi lên ba rồi, phải không nào?

Chào vĩnh biệt và quyết thắng!

Page 3 of 15 FirstFirst 1234513 ... LastLast