Page 4 of 15 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 143

Thread: Hồ Than Thở

niềm vui chơt đến rồi lại đi...nhanh hơn cơn gió...ặc ặc
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

Có lẽ lúc này em phải buông tay anh ra thôi. Sao anh không thể kiên nhẫn đợi em thêm một thời gian nữa?... Rồi hiểu lầm, rồi giận dỗi, rồi trách móc... Mình đã vượt qua những ngày khó khăn nhất mà vẫn ở bên nhau sao bây giờ lại không thể cố thêm chút nữa?...

Dẫu biết rằng đi qua nỗi đau là không dễ, nhưng em sẽ cố gắng hết sức mình như em đã cố được từ trước đến nay... Anh cũng vậy anh nhé! Hãy thực hiện lời hứa với em, đừng bao giờ trở lại ngày xưa đó nữa!...

Em cũng biết rằng sau yêu không chỉ là thiên đường mà sau yêu còn có chia tay!... Và... sau chia tay... sau anh... sau em... sau hai kẻ mãi yêu nhau... chúng ta còn lại gì?... Phải chăng là đớn đau???...

riệu nhiều mệt quá ăn nói lung tung,như thằng khùng

nhiều lúc ngồi buồn tự tát vào mặt mình và tự hỏi không biết mình còn sống hay đã chết

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    nhiều lúc ngồi buồn tự tát vào mặt mình và tự hỏi không biết mình còn sống hay đã chết
    Tát xong nhận ra là mình bị gãy răng
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

phanhieu
    Guest
    Uất ức mà không giải thích được...

Mặc kệ cuộc đời hỗn tạp này muốn nghĩ thế nào cũng được... nhưng đó lại là những người mình mang ơn!!

Chán... Mà thôi... tự mình hiểu mình là được!! Sống và thấy bình an với TÂM mình là được

Một ngày hứa hẹn nhiều thử thách...

Cả đêm không ngủ được vì uất và giận, muốn mắng vào mặt, nhưng...

Sáng mất Net, không gửi được bài, đến khi gửi được thì bài người khác đã đăng

Nhắn tin cho chồng, im lặng! "Mình ơi, mình buồn gì thế? Nhớ bà cả à, hị hị. Mình đừng buồn mình nhé, em muốn thấy mình vui, rồi 2 đứa lại lang thang và cười như "Địa chủ được mùa" vì mấy câu chuyện cấp 3 của mình nữa? Vui lên mình nhé"

Cầu mong 1 phút bình yên...
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Ngày hôm nay mất hết cảm giác. Chẳng biết mình đang vui hay đang buồn nữa. Cái hiển hiện rõ nhất mà mình cảm nhận được là sự trống trải và cô độc...

Còn công việc nữa chứ! Điên đầu mất!...

"Bình yên một thoáng cho tim mềm
    Bình yên ta vào đêm
    Bình yên để đóa hoa ra chào
    Bình yên để trăng cao
    Bình yên để sóng nâng niu bờ
    Bình yên không ngờ
    Lòng ta sẽ cầu kinh bình yên..."

1 ngày không ra sao cả, đến lượt em "ngã vào lò than" chị Hân ạ

Ko chọn được tin nào mới----> Ko đạt hiệu suất 3 bài/tuần

Ko làm được việc gì ngoài việc ngồi lướt web

Bực mình vì 1 người, vừa muốn gọi điện "tổng xỉ vả", vừa vẫn muốn cố kéo người ấy. Hôm nay mẹ người ấy gọi, nghe câu "Thôi, biết làm sao được hả cháu ?". Thấy thương quá mà không biết phải làm gì nữa. Muốn mắng quá! . Dù bực lắm, nhưng vẫn cố gắng tin anh, 1% hi vọng
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Page 4 of 15 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast