Page 1 of 10 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 91

Thread: tinh yeu net

Mệt và mỏi , nhưng không bao giờ tui bỏ qua lân hẹn với cô âý trên mạng .
    Không biết những gì bạn âý nói có thâtj không , nhưng riêng tôi tôi tin la thâtj (đơn giản là vì tôi đã noi thât ) . Khi nói chuyện tôi cảm thâý dường như chúng tôi gânf nhau lắm |(mặc du cách xa tới 125 cây số lânj !&#33 .
    Khi noi chuyên , tính nhút nhát của tôi biến đâu mâts , chỉ còn niềm hứng thú , say mê và xem lânx sao xuyến .
    Cả hai chưa ai gửi hinh cho nhau , cả hai chua ai dám nói cái gì di xa hơn măc du nói yêu trên mạng đối với một số người là điều dễ như trở bàn tay . Chúng tôi khá tôn trọng nhau (tôi nhânj ra điều đó khi nói chuyện với một số người khác trên mạng , ho không nhu bạn âý )
    Tôi biết mang chỉ là ảo , không la thực , tui biết trên mạng vi không biết nhau nen người ta co qưyền nói sạo không sợ bị phát hiện . Và tôi cung biết răng có thể người đang chat với tui co thể đang chat với 2 , 3 chục người khác . Nhung tôi tin bạn áy không vâyj , tôi tin cảm giac của tôi cũng giống như cảm giác của ban âý !!!!
    Các bạn có tin không !!!

:lol:

Tình trên NEt.. quả là tình ảo thật.. vì người ta không biết được người ngồi đối diện của mình là ai cơ mà.. Thế nhưng không hẳn là không có những chuyện tình trên Net trở nên tốt đẹp.. Quan trọng là ở mình.. nếu thật sự mình không đùa giỡn, thì kết quả cũng có thể ngòai mong đợi cơ mà
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

tui cũng là dân ghiền chat nè.....hầu như la chẳng ai nói thật cả....nếu bạn tin tưởng quá thì coi chừng vỡ mộng đó
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Lightbulb

Đừng bao giờ tin vào tình yêu nét , và cũng đừng tin vào lời nói trên mạng dù chỉ là tình bạn

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Sao các bạn nói có vẻ bi quan quá vây &#33;&#33;&#33;
    Làm Thái sợ quá trời , vì mình đang rât hi vọng đâý
    Hôm qua mình vừa gưi thư tay cho cô âý đâý

ko phải muốn làm cho bạn sợ....tụi tui chỉ muốn cảnh giác bạn mà thôi......cái gì cũng có ngoại lệ mà.......hy vọng bạn là một trường hợp ngoại lệ.............
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Tui thật sự mong bạn hãy suy nghĩ lại đi , chữ tình của bạn đặt không đúng nơi rồi

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

tôi & anh quen nhau qua mạng được 3-4 tháng , những ngáy anh gọi diện cho tôi , tôi vui lắm. tôi ko bao tưởng tượng anh là "bạch mã hoàng tử" , chỉ đơn giản anh làm tôi vui, vui nhiều lắm...
    vậy mà khi gặp nhau, tôi & anh tụ dưng co 1 khoảng cách , và tôi nhận ra ràng chúng tôi ko tin nhau , tôi dè dặt với anh, anh cũng vậy. làm sao matin một người qua mạng được cơ chứ....... tình bạn của tôi & anh dần dần phai nhạt & kết thúc bắng 1 cuọc tranh cãi quyêt liệt .....

Tui chỉ muốn nói 1 câu má thôi: Hãy cảnh giác.

Như thế đấy CNNN à , tình yêu hay tình bạn trên net là vậy đó , cũng có trường hợp ngoại lệ khi hai người thật sự hợp ý nhau nhưng điều đó thì hiếm lắm .

Page 1 of 10 123 ... LastLast