Results 1 to 6 of 6

Thread: for : niemtin's group

for : niemtin's group

Lần đầu tiên biết đến dd. Nó bỡ ngỡ. Đã có rất nhiều anh, chị giúp nó. Có rất nhiều lời khuyên dành cho nó. Với nó, NTin là 1 cái gì đó, ko to lớn. Nhưng lại rất thiêng liêng.
    Dạo này vô dd, nó chẳng còn thấy cái không khí cách đây 6năm, nó chẳng còn thấy nổ lực, niềm tin, và chia sẻ ở đây nữa. Buồn.. 1 chút.. Hụt hẫn.. rất nhiều.
    dd giờ đây, toàn chặt chém, đấu đá.. Nó thấy THẬT MỆT MỎI..

Lúc nãy nó có nói chuyện với 1 người. Buồn cười.. Nó chẳng muốn nhắc đến.

Nhưng muốn gởi đến anh câu nói như thế này :Có thể vì e nói trúng tim đen của a và 1 số người, nên a mới phản bác vậy đúng ko ạ? Nếu thế thì e xin lỗi nhé. E bị điên mà, điên thì chỉ nói những gì mình nghĩ chứ k dấu như kiểu mèo dấu cức như mấy người tỉnh đâu a.

Nó sẽ ko từ bỏ Niềm Tin, nhưng nó sẽ theo dõi Niềm Tin theo cách khác, cách của riêng nó. K cần phô trương.. Ko cần...

@all: Chào mọi người nhé. Ly sẽ ở bên mọi người khi mọi người cần. Ly sẽ im lặng. Ly lớn rồi. Ko bốc đồng như 1 số người đâu.. Hy vọng sẽ gặp đủ cả nhà ở 1 buổi offline nào đó hén.
    Thương cả nhà
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

Có chuyện gì hả em mấy hnay a k vào dd xảy ra chuyện gì thế ? bt mọi người "đá" nhau là trêu vui thôi mà có gì đâu sao em fải lăn tăn chuyện ý thế.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

một ngày lọ...ly-xynh ngồi xoi gương... thấy mình không còn xynh như ngày xưa,,, tóc đã điểm vàng, mắt đầy vết chân chym... nên chém vài dòng cho chẻ nại.. ... thương em lắm Ly ạ
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

hoá ra lại là sinh à hư quá làm lyns buồn rồi kaka
    vài câu nói cũng đâu cần phải nghĩ nhiều phải kg lyns tham gia D D cùng mọi người cho vui nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

mới có thế đã buồn à ai bắt nạt bé vậy bảo ah

bạn làm tôi mắc cười quá, đọc nghe cứ như là "em có bé đâu, em chỉ hơi nhỏ thôi"
    1 phút tuyệt vời, 1 đời tuyệt vọng