Quote Originally Posted by DTT View Post
DTT có phần bất ngờ về hai ngày 4/4 và 30/4. Lúc đầu nói đi tiền trạm thế mà gần như đi thật vậy. Mà thôi, quay lại vấn đề. DTT không đồng ý việc trả tiền lại vì như mọi người đã nói - lằng nhằng. Đồng ý là bé Vy có rất nhiều người giúp đỡ nhưng đâu phải ai cũng như ai. Hội Bến Tre Online chắc chắn sẽ khác với Niemtin nhỉ . Cứ góp nhỏ mà có thể làm lớn cũng nên. Đôi khi 70 triệu mà dùng không đúng thì cũng chẳng bằng 10 của nhà mình. DTT không biết diễn đàn đã bao giờ giúp đỡ một trường hợp nào tương tự hay chưa? Nếu chưa thì trường hợp của bé Vy mình phải quan tâm "đến nơi đến chốn". Nếu lo ngại về khoảng vật chất tiền thì chừng nữa nếu gặp một hoàn cảnh khác cũng được giúp đỡ mà lên tới 100 triệu chẳng hạn? Mình rút à? Dĩ nhiên là không và bây giờ cũng không. Số tiền ban đầu mình cũng thống nhất là tấm lòng mà. Mà tấm lòng thì không bao giờ thừa đâu. Mong anh Khoa xem xét lại chuyện có nên đi xuống một lần nữa hay không. Không cần 30/4 mà có thể ngày nào đó. Mình có cách giúp đỡ của mình. Không nên so sánh với người khác.

Ps: nói vậy thôi chứ DTT không có ý gì đâu
Ly đồng ý vs DTT.