Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: Hãy góp ý cho tôi

Mình chỉ sợ ......
    Chứ cònys chí có chứ
    ai lại muốn con mình lơn lên mang tiếng "
    Bố mày là thằng nghiện oặt
    Đừng chơi với nó bố nó thế đấy ...

Hiện tại tay run toát mồ hôi nhiều lắm nhưng vì con vẫn coi như bình thường và vẫn bón bột cho con ăn bình thường.

Nào MT ơi ta sẽ cố gắng từ bỏ my

Vừa viết song bài này cũng bón bột cho con ăn song
    -> Thằng bạn gọi rủ nó khao vừa trúng số vậy là đang đợi nó ( không hiểu được MT ơi my là chi khi nói tới my trong lúc vật ta lại như một con thú hoang vậy trời ơi

Quote Originally Posted by Vì Vợ Vì COn View Post
    -> Thằng bạn gọi rủ nó khao vừa trúng số vậy là đang đợi nó ( không hiểu được MT ơi my là chi khi nói tới my trong lúc vật ta lại như một con thú hoang vậy trời ơi
    j` thế, lại đi à. bỏ được 2 ngày rồi đấy. đi coi như mât công cai. Thật sự 1 điều, bạn sẽ ko thể cai được nếu còn chịu tác động từ những người bạn ngien. Đoạn tuyệt hết đi, cứu mình trước đã. ko đt, ko gặp gỡ, ko nc .
    "Bố mày là thằng ngien oặt.
    Đừng chơi với nó bố nó thế đấy.."
    lên co' trách nhiệm hơn về câu nói của mình.
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

còn chơi với bạn dùng MT thì khó mà cai lắm đang vật lại có người gọi đi thì kg ai kìm được lòng cả khó cai lằm bạn à phải cắt đứt mọi mối quan hệ liên quan đến MT thôi bạn kg đừng cai làm gì cho mệt người
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Thế này thì còn góp ý gì nữa, đổi nick đi từ : "Vì vợ vì con" sang " Vì ta vì ma tuý" đi. Rồi sau này tính chuyển nhà đi k vợ con ra đường chẳng dám ngẩng mặt nói chuyện với ai, vì sợ ng ta sẽ nói sau lưng rằng thằng chồng, thằng bố nó nghiện lõi ra, dặt dẹo sợ lắm, rồi người ta lé anh, vợ, con anh như lé bệnh hủi ấy vì sợ liên quan mà. Thật sự có chồng nghiện nhiều lúc xấu hổ lắm, mất tự tin nữa, mà đáng ra mình k bao giờ phải thế:-S

mất tích luôn. hôm wa chắc fe hàng đến h` vẫn ngủ. Nếu cứ thế này thì lúc nào mới khá được
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Các bạn nhầm hết

Đến nay đã khá hơn không còn mệt mỏi
    Chuyện là thế này : " Chơi liền tù tỳ 8 viên sen thế là ngủ luôn ko thèm dậy

Giờ chỉ còn vấn đề là ..... thôi
    Cảm ơn các bạn đã Góp ý :2:

Trời ơi, uống 1 phát 8 viên sen, ko tốt! #:-S

Cẩn thận quá liều, lại làm 1 nhát bình yên vĩnh cửu thì khổ, anh em ko biết đường nào mà tìm nữa
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Quote Originally Posted by Lara Le View Post
    Trời ơi, uống 1 phát 8 viên sen, ko tốt! #:-S

Cẩn thận quá liều, lại làm 1 nhát bình yên vĩnh cửu thì khổ, anh em ko biết đường nào mà tìm nữa
    Nói thật nếu không làm vậy tối ko thể kìm hãm nổi

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast