Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Nếu...

Yêu một người nhưng người đó lại không đáp trả, hãy dành vài ngày để đau. Những ngày sau sẽ thấy điều đó có khi thật quý giá. Vì nhờ có giây phút thất tình ấy, cảm nhận của mình sẽ sâu sắc hơn. Thê mới là tình yêu chứ.
    Chỉ mong đời đừng có lắm những trò cười ra nước mắt. Chỉ mong người đừng đùa giỡn với tình tôi

Bạn ơi, có những điều ngay khi nó xảy đến mình phải quên ngay. Nỗi buồn chỉ làm tăng những cảm nhận về cuộc sống sâu sắc hơn thôi. Đừng để nó làm mình mất tập trung trong khi còn rất nhiều việc phải làm.
    La, hãy coi đó là một trải nghiệm thôi, 1 trong vô vàn những trải nghiệm đang chờ đợi bạn trước mắt.
    [/SIZE]"]Nếu yêu vợ thì anh về với vợ, không yêu vợ anh về ở với em[/SIZE]

Cảm ơn Seno!

La nghĩ, La biết Seno!

La muốn nói rằng, La cảm ơn Seno rất nhiều vì tình bạn mà La và Seno đã và đang có, Seno là 1 người bạn tuyệt vời của La!

Đúng vậy, cuộc sống là những trải nghiệm, và La đang cảm nhận thấy rất nhiều trải nghiệm, công việc, cuộc sống, tình cảm... 1 chút gì đó rất chơi vơi. Nếu chỉ là tình cảm thì nó chưa và không bao giờ làm La như thế này. Nhưng thời điểm bây giờ, cuộc sống đang thử thách La trên rất nhiều phương diện. "Tiên trách kỉ, hậu trách nhân", La đang cố gắng từng giờ để có thể vượt qua tất cả những sóng gió này. La sẽ mạnh mẽ, sẽ làm được, và rất cần những người bạn như Seno bên La.

Cảm ơn cuộc sống, vì dù La mất tất cả thì bên La vẫn còn những người bạn!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Page 2 of 2 FirstFirst 12