Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Ai đã cai bo cho ý kiến

Ai đã cai bo cho ý kiến

- hic mình được 3 ngày rồi sao vẫn thấy ...

Vậy các bạn hãy cho tôi chính sac phác đồ cai bo được không ( vì không ít người đã cai bo thành công mà )

phanhieu
    Guest
    Phanhieu không dám nhận cai bo thành công nhưng phanhieu cai bo nhiều lần rồi...

3 ngày.. chưa thể khỏe hẳn nhưng cũng đỡ nhiều rồi bạn... cố gắng lên!!

Mấy hôm nay trời lạnh nên tắm cũng hơi ngại nhưng cố tắm nhiều một chút, tắm nước nóng già cũng được...

Không nên lạm dụng thuốc ngủ nhưng bạn có thể uống Rotunda, nguồn gốc thảo dược... khá ổn và không sợ nghiện!

Cố gắng vận động nhẹ nhàng thì đêm sẽ dễ ngủ hơn, uống nhiều nước và ăn nhẹ nhiều bữa, bạn sẽ có thể lực và đỡ mệt đó...

Vài hôm nữa là bạn sẽ thấy khác hẳn mà.. đừng lo lắng... mọi người luôn bên bạn chia sẻ khó khăn mà.. Cố gắng lên nhé

Cai bo thật là khó nhưng vẫn chịu được những người cai bo kinh nghiệm chung là tắm nước ấm nếu dũng cảm hơn thì tắm bằng nc lạnh vì nó có tác dụng giảm đau 3 ngày đầu mất ngủ không ăn đcj ji vì vậy phải cố ăn thì mới chịu đc những cơn vật ,đói mặt với thử thách xem sao qua rồi thì chỉ là chuyện nhỏ thôi mà ,cố gắng nhé ,đừng cai ở gần chỗ có hàng dễ nẩy số nắm
    quyết tâm quyết tâm thật quyết tâm
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

tắm, ăn nhẹ, vận động 1 chút, xem phim or nghe nhạc, cắt đứt mọi ll với bên ngoài. cố găng lên ngày thứ 4 rồi đấy. Đừng làm mọi người thất vọng.
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Mình rất hiểu cai bo nó như thế nào , vì mình lần nào cai mình cũng chỉ cai bo ko dùng thuốc thang gì cả . cho nên khi cai bo xong thì trong ngươi khoẻ hơn là khi cai = thuốc . bạn mới đc 3 ngày mà vẫn Vật thì đấy là chuyện thường , đến ngày thú 4 thì bạn sẽ thấy trong người khá bon và đến ngày 5, 6, 7 thì trong người sẽ ổn định hơn ( tuỳ vào thể trạng của mỗi người ) tốt nhất là trong những ngày này bạn cắt đứt với bên ngoài , ko liên lạc với ai cả . Chúc bạn sớm đc ngon lành cành đào ^^
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Rất khó bạn ah có các vấn đề sau :
    1. Số điện thoại của mình là làm ăn, tắt máy thì sẽ mất khách và công việc
    2. Cắt đứt cũng đuwocj nhưng mà chúng nó biết được số mình
    3. Tụi nó nghĩ mình làm ra tiền cho nên ..... ( nhưng lúc chúng nó có thì chả nhớ nhưng lên cơn thì lại nhớ tới mình )

Nhưng mình sẽ quyết tâm không đổ lỗi : tại vì ..... thế này .... thế nọ...

Cai bo được sau này nhìn lại thấy m thật tuyệt vời,cố lên a ah
    Bút hết mực :1:

Quote Originally Posted by Vì Vợ Vì COn View Post
    Rất khó bạn ah có các vấn đề sau :
    1. Số điện thoại của mình là làm ăn, tắt máy thì sẽ mất khách và công việc
    2. Cắt đứt cũng đuwocj nhưng mà chúng nó biết được số mình
    3. Tụi nó nghĩ mình làm ra tiền cho nên ..... ( nhưng lúc chúng nó có thì chả nhớ nhưng lên cơn thì lại nhớ tới mình )

Nhưng mình sẽ quyết tâm không đổ lỗi : tại vì ..... thế này .... thế nọ...
    Bọn ấy được ăn quen mui bám dai như đỉa, mà lúc vã thì chẳng ngại ngần điều gì hết, có lần e và chồng đang ngồi trong quán nó đi qua còn vào xin tiền nữa, trơ quá, mà bị thế mấy lần, tức quá em k cho ngồi khu vực đó nữa, k phải vì tiếc tiền mà cứ mãi thế thì sao bước qua được quá khứ sống tiếp đây

CAi bo rất vất vã

CAi bo là dành cho những người nghiện nhẹ hoặc 2 3 tháng chứ vài năm thì rất mệt nó cũng còn tùy theo sức sức của mỗi người nữa( sức khỏe suy kiệt không thể đi nỗi thì làm sao cai cho nỗi), Tùy vào bạn thôi nếu thấy sức khỏe tốt thì cai bo còn nếu bạn ở TP HCM thì vào đây http://heroin-aids.com/niemtin/showthread.php?t=7064 / Chúc bạn thành công. thân

Mình cũng không biết thế nào nữa
    Nhưng ngày này không còn thèm và cố đi tìm cho bằng được nữa
    Nhưng vẫn có triệu chứng mẹt mỏi khó chịu và đau lưng ê ẩm

Mình chỉ hỏi các bạn là nếu không uống chống tái có OK ko nhỉ

Page 1 of 2 12 LastLast