Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Ai đã cai bo cho ý kiến

Quote Originally Posted by Vì Vợ Vì COn View Post
    Mình cũng không biết thế nào nữa
    Nhưng ngày này không còn thèm và cố đi tìm cho bằng được nữa
    Nhưng vẫn có triệu chứng mẹt mỏi khó chịu và đau lưng ê ẩm

Mình chỉ hỏi các bạn là nếu không uống chống tái có OK ko nhỉ
    Nếu k uống thì mình sợ rằng những ngày qua bạn cố gắng là vô ích. Uống để giữ gìn cho bản thân thôi mà. Mà uống có sao đâu lý do gì bạn lại lăn tăn như thế?:-S

Cai bo thì làm gì có phác đồ nào hả bạn, cái chính là ở minh thui
    Không uống thuốc chống tái có ok ? >> Ok ko là ở mình chứ thuốc chỉ hỗ trợ phần nào thôi bạn.

Bàn tay ta làm nên tất cả

Chúc bạn thành công !
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Quote Originally Posted by CongTu View Post
    Cai bo thì làm gì có phác đồ nào hả bạn, cái chính là ở minh thui
    Không uống thuốc chống tái có ok ? >> Ok ko là ở mình chứ thuốc chỉ hỗ trợ phần nào thôi bạn.

Bàn tay ta làm nên tất cả

Chúc bạn thành công !
    Cùng ý kiến với bạn CongTu

Mình không biết thế nào nữa
    1 năm trước đây đã Ok nhưng giờ dính lại 1 tháng nay rồi
    Muốn cho nó dứt điểm hẳn

nghe đâu muốn dứt điểm hẳn thì thời gian bỏ = thời gian nghiện phải không nhỉ

Quote Originally Posted by Vì Vợ Vì COn View Post
    Mình không biết thế nào nữa
    1 năm trước đây đã Ok nhưng giờ dính lại 1 tháng nay rồi
    Muốn cho nó dứt điểm hẳn

nghe đâu muốn dứt điểm hẳn thì thời gian bỏ = thời gian nghiện phải không nhỉ
    KHông biết bạn lấy đâu ra khái niệm không có chút cơ sở gì hết. Bỏ bao lâu không quan trọng quan trong là bạn đoạn tuyệt hẳn với nó chứ. Cắt cơn thì rất dễ (5- 7 ngày) chống tái nghiện thì vô cùng khó, nhưng nếu bạn có quyết tâm và ý chí + thuốc chống tái thì bạn sẽ thành công. Cũng như tôi hiện h đang cai ngày thư 5 nè nhưng với lòng tin và ý chí + thuốc chống tái thì lần này tôi nhất định sẽ thành công. Chúng mình hãy cố gắng nhé. Thân
    Quyết tâm, phấn đấu, nghị lực, kiên cường để tìm lại chính mình

phanhieu
    Guest
    Phanhieu thì thấy quyết tâm của Sada rất lớn... hì.. mong bạn thành công

Đúng là cắt cơn không phải là quá khó mà vấn đề của nó là mình giữ được bao lâu thôi ?! Theo Phanhieu thì mình không nên chủ quan, hãy uống thuốc chống tái. Chúng ta hãy thay đổi quan niệm cho đỡ nặng nề nhé Coi đây là một căn bệnh, đã là bệnh thì cần phải uống thuốc điều trị một cách căn bản và kiên trì... thế thôi

Như Phanhieu đây, ngày nào cũng nửa viên... hì nhưng dạo này hay quên lắm... vẫn ok

ai dùng mt thi cũng cai đủ các kiểu rồi thì biết,lúc cơn vật đến mà tỉnh táo khó làm chủ bản thân lắm vì vậy đã coi bo đổi hỏi quyểt tâm phải cực cực phi thương và có sự can thiệp hỗ trợ giúp đỡ cửa người thân gia đình và tuyệt đối cắt đứt liên lạc với bên ngoài nhẩt bạn nghiên kg thì............! mình cố gắng mình quyêt tâm nhưng mt nó cũng đâu có vừa đâu kg sao tự nhiên tên gọi của nó lại có chữ 'ma' 1001 người cai bo may ra được 1 người cai bo thành công mà kg cầnh ai bên cạnh ý tl muốn nói muốn cai bo thì phải có người bên cạnh để hỗ trợ mình những lúc mất kiểm soát và kg làm chủ được bản thân bạn nhé.mong bạn mau khỏe
    à quên với mt kg có cơ sở, thuốc hay kiểu cai nào cai bao lâu là tuyệt đổi đâu vi dụ đơn gian thôi nghiện 1 năm thôi cai được 10 năm rồi chơi lại 1 lân coi như là công cốc nghiện lại ngay mt là thế đó kg chủ quan được chủ quan là mệt đó ngày hôm nay vẫn kg sao nhưng ngày mai sao lại đầy trời đó cố gắng từng ngày vi vợ vi con nhé nêu muốn dứt hẳn được mt.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Vi` tuong lai cu?a chi'nh mi`nh, ha~y uo^ng Naltrexone ban a!
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

Page 2 of 2 FirstFirst 12