Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: Dành cho những ai trót nghiện ma túy muốn làm lại cuộc đời

Ối giời ơi ông anh ơi!

Sada Men7 và Lara Le mình là đàn ông với nhau mà---->Mất hòa khí đến nơi rồi nhé! Huhu anh quá đáng 1 vừa hai phải thôi, huhu, em là con gái nhé, em chưa đi Thái Lan đâu. Thế mà anh nỡ lòng bảo em là....

Bắt đền Sada, ko xin lỗi ngay, Lara khóc lụt cả 4rum bây giờ!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Bạn có thiện chí, thì tôi cũng ko cố chấp đến nỗi để lại bài viết của mình. thay mặt nhà nước CHXHCN VN tôi chúc bạn vui

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Thracian Spartacus

Quote Originally Posted by Lara Le View Post
    Ối giời ơi ông anh ơi!

Sada Men7 và Lara Le mình là đàn ông với nhau mà---->Mất hòa khí đến nơi rồi nhé! Huhu anh quá đáng 1 vừa hai phải thôi, huhu, em là con gái nhé, em chưa đi Thái Lan đâu. Thế mà anh nỡ lòng bảo em là....

Bắt đền Sada, ko xin lỗi ngay, Lara khóc lụt cả 4rum bây giờ!
    Hic... Chết tui rùi 8-X Mình tưởng nghiện là chỉ có con trai thôi , ai ngờ Lara là con gái ( nói chung cũng có vầ mình gặp rồi nhưng hiếmhơn con trai thôi). KHông biết 4rum này ai là con gái nữa thì kể ra luôn đi kẻo bị lộn tiệm tùm lum. Mình nghĩ sao thì nói vậy thôi. Lara đừng giận nữa nhá. :4::4: Cho mình xin lỗi Lara nhá.

Quote Originally Posted by men7x_pro View Post
    Bạn có thiện chí, thì tôi cũng ko cố chấp đến nỗi để lại bài viết của mình. thay mặt nhà nước CHXHCN VN tôi chúc bạn vui
    Thks lời chúc của men7. Nghĩ lại thì men7 nói cũng đúng thôi và tôi cũng edit lại bài viết rồi. Mình hòa nhá. Good luck to you

Sada lại sai tiếp nhé, Lara ko nghiện!

Thông báo với Sada, trong 4rum có rất nhiều chị em không nghiện nhé, họ là bạn, là vợ, là bạn gái....Chẳng lẽ cứ vào 4rum thì phải nghiện?

Nhìn tên của 1 người, và check Profile của họ đi, La ko nghĩ rằng chuyện phân biệt nam hay nữ khó đến như vậy

Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Thông báo với Sada, trong 4rum có rất nhiều chị em không nghiện nhé, họ là bạn, là vợ, là bạn gái....Chẳng lẽ cứ vào 4rum thì phải nghiện?

Nhìn tên của 1 người, và check Profile của họ đi, La ko nghĩ rằng chuyện phân biệt nam hay nữ khó đến như vậy

hii em ơi thông cảm cho người ta đi, mới mà nên chưa nắm rõ tình hình 4rum, đừng dồn người ta kịch liệt thế chứ, sợ quá chạy là mất thành viên giờ.
    @sada: DD số nữ chắc chiếm tới 1/2 đấy (đang nói tới những thành viên thường xuyên onli). Mà có lẽ cũng nhờ công phần lớn số chị em phụ nữ đấy nên 4rum mới đông vui nhộn nhịp, ngày nào cũng có bài viết như thế, trước đây vắng như chùa bà đanh chẳng mấy khi có thành viên onli và bài viết cũng lẻ tẻ lắm, ở đâu cũng thế mà có âm có dương mới vui

điếu ngon phải có lông gà <> đàn ông phải có đàn bà mới vui ka ka
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Sặc...lại sai lầm nữa rồi, mà sai lầm lần này là xúc phạm đến Lara. Không biết phải làm sao đây#:-S. Thôi cho Sada nói lại 1 câu ấy nữa nhéMình thành thật xin lỗi Lara. Đừng giận mình nhá

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    hii em ơi thông cảm cho người ta đi, mới mà nên chưa nắm rõ tình hình 4rum, đừng dồn người ta kịch liệt thế chứ, sợ quá chạy là mất thành viên giờ.
    @sada: DD số nữ chắc chiếm tới 1/2 đấy (đang nói tới những thành viên thường xuyên onli). Mà có lẽ cũng nhờ công phần lớn số chị em phụ nữ đấy nên 4rum mới đông vui nhộn nhịp, ngày nào cũng có bài viết như thế, trước đây vắng như chùa bà đanh chẳng mấy khi có thành viên onli và bài viết cũng lẻ tẻ lắm, ở đâu cũng thế mà có âm có dương mới vui
    Thks bạn yeuluonmuquoang. Thật sự là mình mới tham gia vào 4rum và xin 1 chức làm mod lun chứ chưa biết hết các ACE ở trong đây ra sao hết#:-SVì mình tưởng trên này chỉ có con trai thôi chứ...Mà có phụ nữ thì càng thêm vui hơn nữa
    Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    điếu ngon phải có lông gà <> đàn ông phải có đàn bà mới vui ka ka

Ông này thêm dầu vào lửa không hà

Thanks bạn nhiều lắm. Đọc xong mình có thêm quyết tâm, nhưng ko bik có giữ quyết tâm này mãi dc ko?

Kẻ thù lớn nhất của đời người là chính mình.
    Chiến thắng chính mình mới là chiến thắng vinh quang nhất, đọc bài viết này, TT không suy nghĩ ở góc độ của người nghiện thôi đâu, suy nghĩ ở góc độ rộng hơn, chiến thắng cái tôi trong mình, cái phản xạ đôi khi trở nên ngu ngốc, cái hẹp hòi, nhỏ nhen....mà ai ai cũng có.
    Cám ơn bạn về bài viết. À mà nhắc trước bạn, TT không nghiện đâu nhá, giới tính thì không quan trọng....

Chú Sada viết bài hay quá ! Không biết chú ở đâu vậy ,cho cháu biết được ko ?

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast