Chào mọi người... thực ra phanhieu cũng không muốn post bài này lên lắm nhưng phanhieu nghĩ mình nên giải tỏa cảm xúc bởi phanhieu cũng có quyền làm vậy chứ phải không các bạn

Phanhieu tham gia dd từ tháng 12/2009- thời gian không dài nhưng cũng đủ để phanhieu cảm nhận đây như một gia đình. Và phanhieu đã hết mình vì gia đình đó!! Phanhieu biết ơn những người bạn đã bên cạnh phanhieu, động viên, thức cùng phanhieu, lắng nghe, chia sẻ để phanhieu có thể bước qua những khó khăn và có được ngày hôm nay! Mãi mãi phanhieu không bao giờ quên đi điều đó!!

Dẫu sao, cuộc vui nào cũng có ngày kết thúc. Có thể phanhieu không khéo léo để duy trì được một hình ảnh toàn vẹn với mọi người - nhưng với tất cả những người phanhieu coi là bạn, chưa bao giờ phanhieu làm gì có tội cả... Chỉ tiếc rằng, cái phanhieu nhận được ngày hôm nay nó quá ảnh hưởng đến danh dự của phanhieu... và phanhieu dù rất muốn ở lại cùng các bạn cũng không thể

Có nhiều người bạn phanhieu chưa biết mặt... nhưng có lẽ ở NT này, phanhieu là người biết mặt nhiều thành viên nhất.. có thể vì phanhieu đi nhiều, cũng có thể vì phanhieu nhiệt tình... nhưng thực sự phanhieu rất vui khi biết, mình có thêm nhiều người bạn tốt từ NT...

Sức người có hạn.. điều kiện thực tế lại càng có hạn hơn... và vì thế... chuyện phanhieu không tham gia dd nữa... mọi người cũng đừng lăn tăn gì cả nhé

Phanhieu luôn mong mỏi được giúp đỡ mọi người. Số đt của phanhieu mọi người biết rồi có vấn đề gì cứ alo nhé phanhieu sẽ vẫn là phanhieu của NT - sẽ giúp mọi người với cả tấm lòng và hết sức có thể

Cầu chúc cho mọi người luôn bình an và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.