Results 1 to 9 of 9

Thread: Gửi các bạn :)

phanhieu
    Guest

Gửi các bạn :)

Chào mọi người... thực ra phanhieu cũng không muốn post bài này lên lắm nhưng phanhieu nghĩ mình nên giải tỏa cảm xúc bởi phanhieu cũng có quyền làm vậy chứ phải không các bạn

Phanhieu tham gia dd từ tháng 12/2009- thời gian không dài nhưng cũng đủ để phanhieu cảm nhận đây như một gia đình. Và phanhieu đã hết mình vì gia đình đó!! Phanhieu biết ơn những người bạn đã bên cạnh phanhieu, động viên, thức cùng phanhieu, lắng nghe, chia sẻ để phanhieu có thể bước qua những khó khăn và có được ngày hôm nay! Mãi mãi phanhieu không bao giờ quên đi điều đó!!

Dẫu sao, cuộc vui nào cũng có ngày kết thúc. Có thể phanhieu không khéo léo để duy trì được một hình ảnh toàn vẹn với mọi người - nhưng với tất cả những người phanhieu coi là bạn, chưa bao giờ phanhieu làm gì có tội cả... Chỉ tiếc rằng, cái phanhieu nhận được ngày hôm nay nó quá ảnh hưởng đến danh dự của phanhieu... và phanhieu dù rất muốn ở lại cùng các bạn cũng không thể

Có nhiều người bạn phanhieu chưa biết mặt... nhưng có lẽ ở NT này, phanhieu là người biết mặt nhiều thành viên nhất.. có thể vì phanhieu đi nhiều, cũng có thể vì phanhieu nhiệt tình... nhưng thực sự phanhieu rất vui khi biết, mình có thêm nhiều người bạn tốt từ NT...

Sức người có hạn.. điều kiện thực tế lại càng có hạn hơn... và vì thế... chuyện phanhieu không tham gia dd nữa... mọi người cũng đừng lăn tăn gì cả nhé

Phanhieu luôn mong mỏi được giúp đỡ mọi người. Số đt của phanhieu mọi người biết rồi có vấn đề gì cứ alo nhé phanhieu sẽ vẫn là phanhieu của NT - sẽ giúp mọi người với cả tấm lòng và hết sức có thể

Cầu chúc cho mọi người luôn bình an và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Phanhieu ơi diễn đàn luôn chào đón bạn ! hay quay lại khi bạn thấy muốn chia sẻ và muốn được chia sẻ bạn nhé !

Bye bye Phanhieu. Chào thân ái!

Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phần hiếu ơi tôi với bạn chưa nói chuyên với nhau lần nào bạn đã bỏ diễn đàn thế là sao
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Sao thế anh? có chuyện gì mà lại thế này thế hixhix.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

chuyện kể rằng có 2 diễn viên hài nổi tiếng holiut, đã từng gặt hái rất nhiều thành công trong chuỗi bi hài kịch của sex phia.... một hôm hơi bị khủng hoảng niềm tin... vì thấy xung quanh mình đều là kịch. lên gu gờ sớt thấy Niềm Tin gờ rúp... , liền vô đây và đk mem bờ...
    và hôm nay chúng ta đang được xem sơ lược vở bi hài kịch... sex phia đang yêu.
    Mời các bạn tiếp tục theo dõi câu chuyện tình đầy bi hài này
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

tạm biệt anh zai yêu quý của pe nhé...... có j thỳ anh em mình sẽ nc sau ha ........anh luôn nà ng anh yêu quý nhất của pe đôi khi pe chêu anh tý thôi nhưng đó cũng nà lòng tốt của pe mà vì pe muốn anh vui

Quote Originally Posted by phanhieu View Post

Chào mọi người... thực ra phanhieu cũng không muốn post bài này lên lắm nhưng phanhieu nghĩ mình nên giải tỏa cảm xúc bởi phanhieu cũng có quyền làm vậy chứ phải không các bạn

Phanhieu tham gia dd từ tháng 12/2009- thời gian không dài nhưng cũng đủ để phanhieu cảm nhận đây như một gia đình. Và phanhieu đã hết mình vì gia đình đó!! Phanhieu biết ơn những người bạn đã bên cạnh phanhieu, động viên, thức cùng phanhieu, lắng nghe, chia sẻ để phanhieu có thể bước qua những khó khăn và có được ngày hôm nay! Mãi mãi phanhieu không bao giờ quên đi điều đó!!

Dẫu sao, cuộc vui nào cũng có ngày kết thúc. Có thể phanhieu không khéo léo để duy trì được một hình ảnh toàn vẹn với mọi người - nhưng với tất cả những người phanhieu coi là bạn, chưa bao giờ phanhieu làm gì có tội cả... Chỉ tiếc rằng, cái phanhieu nhận được ngày hôm nay nó quá ảnh hưởng đến danh dự của phanhieu... và phanhieu dù rất muốn ở lại cùng các bạn cũng không thể

Có nhiều người bạn phanhieu chưa biết mặt... nhưng có lẽ ở NT này, phanhieu là người biết mặt nhiều thành viên nhất.. có thể vì phanhieu đi nhiều, cũng có thể vì phanhieu nhiệt tình... nhưng thực sự phanhieu rất vui khi biết, mình có thêm nhiều người bạn tốt từ NT...

Sức người có hạn.. điều kiện thực tế lại càng có hạn hơn... và vì thế... chuyện phanhieu không tham gia dd nữa... mọi người cũng đừng lăn tăn gì cả nhé

Phanhieu luôn mong mỏi được giúp đỡ mọi người. Số đt của phanhieu mọi người biết rồi có vấn đề gì cứ alo nhé phanhieu sẽ vẫn là phanhieu của NT - sẽ giúp mọi người với cả tấm lòng và hết sức có thể

Cầu chúc cho mọi người luôn bình an và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
    Xúc động quá , gút lắc

Đến rồi đi. Sao diễn đàn nhà ta bùn vậy nhỉ. Thời gian này vjt bận quá vì công ty chuyển địa điểm nên không có thời gian vào dd. Chẳng bít thời gian qua đã xảy ra những chuyện gì, nhưng mọi người tụ họp vào dd cũng đều mong mún mạng lại niềm tin cho người khác và cả chính mình nữa. Mọi người ơi! Gạt bỏ bớt cái tôi của bản thân mỗi người chúng ta 1 chút, ngồi lại nói chuyện với nhau, chẳng lẽ ra đi mới là cách giải quyết tốt nhất sao? Bùn wa' ah! Cứ đến rồi lại đi. Còn rất nhiều người còn chưa thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn trong cuộc sống rất cần đến những lời khuyên của những thành viên dd mình, nhất là những thành viên đã có kinh nghiệm. Mọi người ơi ...
    Cầm chặt tay nhé này người dấu yêu . . .