Results 1 to 6 of 6

Thread: Tồn tại 2 diễn đàn NIEMTIN ???

Exclamation Tồn tại 2 diễn đàn NIEMTIN ???

DTT phát hiện ra diễn đàn NIEMTIN thứ hai này Diễn đàn, thời gian của nó hình như là trễ hơn so với bây giờ, giống như là sơ - cua ấy, các Admin có thể giải thích giùm không?

Diễn đàn chính của chúng ta vẫn là diễn đàn này. Còn diễn đàn bên đó thực sự là bản phụ do admin Việt Anh backup test kỷ thuật trước khi thực hiện ở bả n chính đây. Mọi người đừng lo lắng và ngạc nhiên gì. Sân chơi của chúng ta vẫn là đây
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

? vậy là cái dđ kia ko hoạt động sao?

Quote Originally Posted by future View Post
    ? vậy là cái dđ kia ko hoạt động sao?
    Diễn đàn đó đã được xóa để tránh gây hiểu lầm rồi bạn à. cảm ơn sự quan tâm của bạn đối vối gia đình NIEMTIN
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Tâm Sự Buồn

chào mọi người, em mới tham gia diễn đàn, em có người yêu cũng nghiện, em buồn lắm k biết làm sao cho anh ấy thoát khỏi nó nữa, em muốn vào đây để hiểu về những người nghiện nhiều hơn
    Em thấy diễn đàn nên có chat box nè, những bài viết mới nên được đưa lên đầu để tiện cho người xem theo dõi.còn về trang trí thì còn hơi sơ sài, biểu tượng chưa phù hợp với nội dung lắm, logo chưa nỗi bật lắm chỉ có một vài góp ý vậy thui.có gì thất kính xin bỏ qua!

Quote Originally Posted by tamsubuon View Post
    chào mọi người, em mới tham gia diễn đàn, em có người yêu cũng nghiện, em buồn lắm k biết làm sao cho anh ấy thoát khỏi nó nữa, em muốn vào đây để hiểu về những người nghiện nhiều hơn
    Em thấy diễn đàn nên có chat box nè, những bài viết mới nên được đưa lên đầu để tiện cho người xem theo dõi.còn về trang trí thì còn hơi sơ sài, biểu tượng chưa phù hợp với nội dung lắm, logo chưa nỗi bật lắm chỉ có một vài góp ý vậy thui.có gì thất kính xin bỏ qua!
    chào em gái nè, có người yêu nghiện thì thiệt thòi em nhỉ mỗi người sinh ra đều phải mang một số phận, phận em có lẽ là yêu phải anh nghiện rồi... chỉ có lời khuyên với em rằng , hãy cố gắng hết sức có thể , còn ngựa cứ quen đường cũ thì chia tay vì con người sức chịu đựng có hạn ... chúc em vui vẻ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .