Results 1 to 3 of 3

Thread: gửi bạn của tôi!!!!!!!

tôi và bạn quen nhau chỉ vài tiếng đồng hồ qua cái computer vô cảm , vâỵ mà ko hiểu sao tôi quý bạn vô cùng. hôm qua thây bạn co ro trên ghế sôpha sụt sùikhóc tôi cũngdau lòng biết mâý.. bạn làm tôi nhớ đến CHI - nhỏ bạn thân cua tôiquá đỗi. bây giờ nó đã yên nghỉ ở cõi vĩnhhẵng.nhưng lòng toikhoong lúc nào nguôi ngoai về nó. tuổi mới lớn với bao đỗi thay , nhạy cảm vâỵ mà dã phải sang xứ người bắt đâù cuộc sống mới . dẻ rồi ko ban j bè , cô đơn tìm đến chat đẻ giải khuây. Và chính chat đã kết thúc cuộc đời nó bằng phát súng của gã Việt kiều . Chi ơi! quặn lòng tau lắm!!
    sự ra đi của mi làm tau dằn vặt , tại sao tau lại lười biên thư cho mi đến thế . ko phải tau ko thương mi mà ..... thôi, chắc có lẽ do con bạn tồi tệ này nên mi mới sớm giã từ cuộc sống đến thế......
    Bạn thân!tôi biết bạn nhớ nhà lắm lắm, thèm về Việt NAM lắm lắmnhưng tôi chẳng biết an ủi bạn gì ngoài câu đùng buồn nữa nhen... tôi sợ phải nhìn lại kỉ niệm buồn của tôi nên tôi luôn mong bạn vui , vui nhiều lên bạn có biết ko?!!!!
    bạn dừng buồn nữa nhen ... hãy vui len! con búp bêtôi mua tặng bạn vẫn chưa được gưi. hy vọng 1 ngầỵban sẽ thâý nó & tôiminh sẽ dắt bạn di xem đem rằm phố cổ Hội An ......VUI LÊN BẠN NHÉ!

Wink

híc, CMA nghĩ cô bạn ấy sẽ cảm động biết nhường nào khi đọc những lời chân tình của CNNN. CMA tin rằng người bạn ấy sẽ vui khi biết mình ko lẽ loi, đơn độc!
    Chúc CNNN những gì tốt đẹp nhất!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

giờ đay chắc nỗi buồn của bạn đã nguôi ngoai đi phần nào , nhưng những khó khăn nơi đất khách quê người vẫn luôn đè nặng lên đôi vai của bạn . Cố lên bạn nhé! vững tin vì bạn dang có tôi bên cạnh, phải ko nào!