Results 1 to 4 of 4

Thread: Một ngày kinh hoàng với Nal...

Một ngày kinh hoàng với Nal...

Sau thời gian cai nghiện thành công, e lên cân vù vù, đạt tới mốc mà từ trước tới nay chưa từng chạm phải, trên 60 kg, rồi xô đẩy thế nào, e lại tìm về với em hê... Lý do thì chẳng cần nói tới, ở đây các a đều có thể thông cảm cho em... Từ hút, chuyển sang chik cho nhanh để đỡ lộ, do k quen nên hai tay em bầm tím những vết kim, nhìn thật kinh hoàng!
    Giấu nhà được khoảng một tuần, không uống Nal để chơi cho thấy, em chơi liền tù tì 5 ngày liền. Sẵn tiền trong túi, ngày em chơi 2 cái hàng và trong đầu vẫn đinh ninh là nghỉ sẽ không mệt. Rồi tới hôm qua, tự nhiên nhà nghi, đưa hẳn viên depade, bắt e uống tận mặt, rồi theo dõi 1 lúc, chẳng có cak nào, e đành phải nuốt vào.
    Đã đọc bài của a Men, đã nghe mọi người nc, e cũng thấy hãi hãi, vội vã đi móc họng, kỳ lạ là em móc mãi chẳng ra, sau độ năm phút, từ vùng dưới ngực bắt đầu quặn lên một cảm giác nóng nóng lạnh lạnh, cảm nhận rõ ràng mồ hôi đang ra như tắm (nhiệt độ khoảng 34 độ).. rồi người em lạnh toát, cảm giác không thể chống đỡ nổi cái lạnh, bụng đau quặn. Lúc đó vẫn còn nhận thức được, em biết là nal đang công phá mình rồi. Vội vàng em lên giường, đắp chăn, vậy mà vẫn k hết rét, từng giọt mồ hôi chảy xuống là một lần cái lạnh xâm chiếm. Chịu đựng thêm khoảng 1 tiếng thì k thể cố hơn, em đành gọi người nhà xử lý. Gọi điện, rối rít, 1 tiếng sau e tới BV Mai Hương, trên đương đi người co giật, nôn khan, ruột quặn thắt, trời giữa trưa nóng, gió quất vù vù mà e cảm tưởng như đang giữa mùa đông, đường tới bv như xa vô tận.
    Nằm co ro trên giường bệnh, quạt đã tắt hết mà người em càng ngày càng lạnh, phải chờ các bác sĩ ăn cơm 1 lúc mà như vô tận...rồi cũng được uống thuốc, hình như 2 viên seduxen và 1 viên màu xanh... rồi truyền 1 chai điện giải, tiếp tục vật vã quằn quại nửa tiếng nữa thì e ngủ được 2 tiếng và về nhà, vẫn còn cảm giác lạnh... e tiếp tục ngủ khoảng 10 tiếng, cho tới sáng hôm nay, người nổi gai ốc và ngáp vặt, chỉ còn hội chứng cai... mới có thể ngồi đây kể cho cả nhà nghe...
    vì vậy, e khuyên các a là Đừng đùa với thuốc chống tái!!! Cảm giác nó kinh hoàng hơn vật hàng trăm lần, ai bị qua rồi mới biết được! Qua lần này, chắc e chả dám sờ vào ma túy nữa!!

Bao nhiêu niềm tin, hy vọng tạo dựng qua 6 tháng h tan thành bọt xà phòng, e lại là một thằng nghiện, bị nhốt, bị nằm cai, rồi những ánh mắt thất vọng, những lời chì chiết... cảm thấy một sự thất vọng nặng nề từ chính bản thân mình!! Mong rẳng sẽ không còn ai như em, trót dại mà đùa với Nal...

Cũng may là đùa với Nal .Chứ ra ôm cột thiên lôi mà đùa với sét thì chắc là toi rồi
    Tái nghiện , nghiện tái là bài ca muôn thủa của anh em mình rồi tucoi ạ .Mỗi lần tái anh em mình cũng rút ra đc một bài học
    Đấy mỗi lần tái em thấy mức độ khổ thế nào .THÔI THÌ XỐC LẠI TINH THẦN RỒI LÀM LẠI LẦN NỮA ĐI EM
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Cũng may là đùa với Nal .Chứ ra ôm cột thiên lôi mà đùa với sét thì chắc là toi rồi
    Tái nghiện , nghiện tái là bài ca muôn thủa của anh em mình rồi tucoi ạ .Mỗi lần tái anh em mình cũng rút ra đc một bài học
    Đấy mỗi lần tái em thấy mức độ khổ thế nào .THÔI THÌ XỐC LẠI TINH THẦN RỒI LÀM LẠI LẦN NỮA ĐI EM
    chan qua tui cung uong mai roi nhung lai van choi ko biet lam the nao bay gio

Naltraxone Nó tương tác với ma túy heroin,đẩy ma túy trong cơ thể ra hết,uống vào khi cơ thể không có ma túy,ngưng sử dụng 5 7ngày,chắc ăn dùng que test nhanh âm tính mới có thể uống được .Không đùa được đâu,vật vã kinh hồn,nên cẩn thận trước khi sử dụng.Lỡ bị như bạn thì vào bệnh viện bác sĩ sẽ điều trị ngộ độc Naltraxone,Thật ra không cần thiết phải vào viện có 1cách đơn giản để giải quyết hết ngay vật vã tức thì là sử dụng 1liều heroin là xong.Mình từng bị như bạn 2lần kêu trời không thấu,gia đình đưa vào bệnh viện nó cũng bỏ đó cắn răng mà chụi cho tới hết tác dụng thuốc.Về sau mình bị mới biết được phương pháp này hiệu quả tức thì nên sẵn chia sẻ cho anh em nào lỡ dại mà bị cứu kịp thời